[Hỏi han] Là một người đàn ông

Linh's Nguyễn's

Banned
Banned
5 Tháng mười 2017
185
244
36
Hà Nội
Vs crush thì ko trêu chọc,ko dám động đến 1 thứ gì của họ,ko dám làm họ đau khổ,ko dám đến gần họ..........
Vs 1 người con gái BT thì ngược lại cái trên,trừ cái ko dám làm đau khổ chỉ giảm đi 1 ít
Anh ơi, vậy nếu một bạn nam có crush mà luôn trêu chọc crush của bạn ý thì sao ạ?
Em không biết cô bạn đó có phải cr của bn ý không?
Nhưng cả lớp chỉ mỗi em là bạn ấy cách li, tránh xa

• Like
Reactions: Bé Thiên Bình

Nhật Linh 2k3

Học sinh tiến bộ
Thành viên
2 Tháng mười 2017
625
926
154
21
Bắc Ninh
THCS Nguyễn Cao
Anh ơi, vậy nếu một bạn nam có crush mà luôn trêu chọc crush của bạn ý thì sao ạ?
Em không biết cô bạn đó có phải cr của bn ý không?
Nhưng cả lớp chỉ mỗi em là bạn ấy cách li, tránh xa
Thế chắc đúng r e ạ,chú ý đến vẻ mặt sau khi trêu là biết,nếu nó ko cười nx thì đó là cr r
E thử coi e có cái j ko hợp lý ko,hay là bn ấy có j ko hợp lý

• Like

Tuệ Mặc Khiết

Học sinh
Thành viên
11 Tháng chín 2017
65
108
36
Đắk Lắk
THCS Trần Hưng Đạo
Mấy bạn nam ơi Nếu crush của mí bạn thích thằng bạn thân và thằng bạn thân cx hơi hơi thích thì bạn làm gì?
Tình yêu tam giác ư? Lôi đầu thằng bạn thân ra đập cho nó ngừng rải thính nữa :V

Linh's Nguyễn's

Banned
Banned
5 Tháng mười 2017
185
244
36
Hà Nội
Thế chắc đúng r e ạ,chú ý đến vẻ mặt sau khi trêu là biết,nếu nó ko cười nx thì đó là cr r
E thử coi e có cái j ko hợp lý ko,hay là bn ấy có j ko hợp lý
Bạn ấy và em từ khi bị trêu chọc và ghép đôi, từ lúc đó bạn ý tránh xa em hoàn toàn
À đúng rồi, lúc em bị chọc và thấy bạn ấy thì bật khóc thì tránh luôn ạ, xa dần, xa dần
Gặp nhau, cùng lớp, có động chạm thì cũng chỉ "Xin lỗi"
Bạn ấy trêu bn nữ kia xong thì cười ha hả, rồi lại tìm người khác trêu chọc tiếp, sau đó lại quay về trêu bạn nữ đó tiếp
Vậy với những hành động đó thì có lẽ bạn nữ đó là crush của bạn ý ạ? Cả 2 có vẻ thân nhau...

• Like

Toji Takeshi

Cựu Trưởng BP Quản lí |Cựu Mod Cộng đồng
Thành viên
TV BQT tích cực 2017
13 Tháng chín 2017
1,044
2,726
414
23
Đắk Lắk
THPT Nguyễn Trãi

Nhật Linh 2k3

Học sinh tiến bộ
Thành viên
2 Tháng mười 2017
625
926
154
21
Bắc Ninh
THCS Nguyễn Cao
Bạn ấy và em từ khi bị trêu chọc và ghép đôi, từ lúc đó bạn ý tránh xa em hoàn toàn
À đúng rồi, lúc em bị chọc và thấy bạn ấy thì bật khóc thì tránh luôn ạ, xa dần, xa dần
Gặp nhau, cùng lớp, có động chạm thì cũng chỉ "Xin lỗi"
Bạn ấy trêu bn nữ kia xong thì cười ha hả, rồi lại tìm người khác trêu chọc tiếp, sau đó lại quay về trêu bạn nữ đó tiếp
Vậy với những hành động đó thì có lẽ bạn nữ đó là crush của bạn ý ạ? Cả 2 có vẻ thân nhau...
Chuẩn luôn đó e,theo kinh nghiệm của a
Các bạn nam thích làm bạn thân với girl hay boy hay crush nhỉ?
Boy
Mấy bạn nam ơi Nếu crush của mí bạn thích thằng bạn thân và thằng bạn thân cx hơi hơi thích thì bạn làm gì?
Ko để vì ty mà huynh đệ tg tàn

• Like

ohyeah97

Học sinh tiêu biểu
Thành viên
6 Tháng mười 2014
2,199
2,927
578
Hà Nội
Trường học con cá :V
Mấy bạn nam cho mình hỏi: Bạn thường làm gì khi thích một bạn nữ trong lớp
thích á
chưa gặp nhưng chắc là gây chú ý hoặc là cố trở nên thân thiết hơn vân vân
buông xuôi tất cả :D

Top Bottom