[Hỏi han chút] Kì nghỉ hè sắp tới, các bạn có kế hoạch làm gì?

kingsman(lht 2k2)

Mùa hè Hóa học|Ngày hè tuyệt diệu
Thành viên
TV BQT tích cực 2017
Ngày nào chán quá thì về qué mình mà chơi bạn sẽ phải đi ngay sau 5 phút đặt chân lên đất quê mình đấy haha
quê bạn có báo dữ hay là côn đồ các kiểu ........sợ quá ...xin lỗi mk lì lắm lầy nữa ....quê ở mô vậy

tdoien

Cựu TMod Cộng đồng
Thành viên
28 Tháng hai 2017
1,929
2,804
544
Nam Định
Trường Trung học Phổ thông Trực Ninh B.
Bạn nói sai rồi.Hiếu học là nghệ an,thanh hoá còn nam định chỉ đi đầu chất lượng học thôi[/QQUOTE="Saukhithix2, post: 3110466, member: 2565201"]Xuân Châu,Xuân Trường,Nam Định
Nam định rất hiếu học học.

Saukhithix2

Học sinh chăm học
Thành viên
18 Tháng năm 2017
250
256
51
Theo định lý VN-Những mảnh đất hiếu học do mình chứng minh và được công nhận,Nam Định chỉ là 1 tỉnh đi đầu quốc gia về chất lượng giáo dục,chất lượng học tập.
Thanh Hoá,Nghệ An mới là mảnh đất hiếu học,nhiều người thông minh,tài giỏi(vì nghèo)Dẫn chứng tiêu biểu là ở đây có rất nhiều bạn tham gia và đoạt giải Đường lên đỉnh Olympia,Chủ tịch Hồ Chí Minh,Phan Bội Châu,...
(Chứng nhận đúng 100% với định lý mình đưa ra)

Aki Tsuki

Học sinh mới
Thành viên
4 Tháng sáu 2017
15
9
6
20
Bây h nghỉ hè của hs chúng ta đâu còn đúng nghĩa là 1 kì nghỉ nữa đâu ạ, hầu như kì nghỉ hè nào cx phải học thêm các môn, có khi còn đi học các môn năng khiếu,.... ns chung là ít thời gian chơi
==> nghỉ hè này chắc mk đi học thêm vs thỉnh thoảng đi chơi cùng bn bè thui ak :):)

kingsman(lht 2k2)

Thành viên
TV BQT tích cực 2017
Bạn nói sai rồi.Hiếu học là nghệ an,thanh hoá còn nam định chỉ đi đầu chất lượng học thôi
chính sát rồi nghê an ,thanh hóa và quảng tri nói chung là bắc trung bộ mặc dù nghèo nhưng rất hiếu học và rất học giỏi
nhiều nơi hiếu học lắm bạn ko chỉ riêng nam định đâu

Saukhithix2

Học sinh chăm học
Thành viên
18 Tháng năm 2017
250
256
51
Bây h nghỉ hè của hs chúng ta đâu còn đúng nghĩa là 1 kì nghỉ nữa đâu ạ, hầu như kì nghỉ hè nào cx phải học thêm các môn, có khi còn đi học các môn năng khiếu,.... ns chung là ít thời gian chơi
==> nghỉ hè này chắc mk đi học thêm vs thỉnh thoảng đi chơi cùng bn bè thui ak :):)
Kì nghỉ không có nghĩa là bạn chỉ nghỉ nghơi,ở đây tức là bạn toàn quyền làm những việc theo ý mình mà hợp pháp luật,bạn nghỉ theo cách của bạn chứ có phải bạn không được nghỉ đâu?

lê thị hải nguyên

Mùa hè Hóa học
Thành viên
TV ấn tượng nhất 2017
28 Tháng hai 2017
2,166
3,199
689
21
Thanh Hóa
HV Thánh Huy
thanh hóa,nghệ an,....mấy tỉnh nghèo nhưng có các tấm gương hiếu học rất nhiều
bởi vì họ đã nếm trải được sự nghèo túng khi không có tiền,từ đó mà vươn lên để học

• Like
Reactions: kingsman(lht 2k2)

kingsman(lht 2k2)

Thành viên
TV BQT tích cực 2017
thanh hóa,nghệ an,....mấy tỉnh nghèo nhưng có các tấm gương hiếu học rất nhiều
bởi vì họ đã nếm trải được sự nghèo túng khi không có tiền,từ đó mà vươn lên để học
mk phải công nhân là nghê an hà tỉnh thanh hóa có nhiều thánh thật cái mạng đất của các bạn (@lê thị hải nguyên ) tạo ra nhiều tiến sĩ học thức tài ba thật .............quê mk cũng nghèo,,,,,, những hơn học ko hơn các bạn dc ....khâm phục thật PHAN ĐĂNG NHẬT MINH (quảng trị) ...NGUYỄN DU (hà tỉnh),BÁC HỒ (nghệ an) và chuyên lam sơn luôn có nhân tài

aooyuki@gmail.com

Học sinh tiến bộ
Thành viên
29 Tháng hai 2016
486
552
151
22
Đồng Nai
ờ nhà đọc sách, xem anime, thuận tiện giúp bama rồi mua sách lớp 10 về kham khảo soạn trước các môn địa, sử, sinh, GD, anh, văn, lí, hóa, toán,... chuẩn bị trước cho năm học mới, đi chơi thì không có dự định gì rồi vì vốn không quen việc ra khỏi nhà, ở nhà vẫn là tốt hơn, dành thời gian cho đống sách mới mua, gắng mà cày cho xong trong dịp hè, được thì viết lách khi rảnh rỗi nữa

• Like
Reactions: kingsman(lht 2k2)
Top Bottom