Tâm sự [Hỏi han chút] Hôm nay có gì mới trên Diễn đàn HOCMAI?

S I M O

Cựu Phụ trách nhóm Anh
Thành viên
19 Tháng tư 2017
3,385
9
4,344
649
Nam Định
Trái tim của Riky-Kun
Cái tự tin toả sáng kia là gì vậy ta?

Đình Hải

Vì học sinh thân yêu!
Cựu Admin
19 Tháng năm 2016
6,735
29,337
1,439
TP Hồ Chí Minh
Topic này ngày trước là xôm lắm nè, đợt đó nhiều chức năng mới được triển khai.
Từ nay các em nhớ chú ý nhé, diễn đàn sẽ không ngừng đổi mới để thành viên được trải nghiệm nhiều tính năng thú vị :D
Tiếp tục nào các em...

Hôm nay diễn đàn có điều gì mới các em nhỉ?

Ngọc Đạt

Banned
Banned
TV ấn tượng nhất 2017
11 Tháng năm 2017
5,281
7,952
829
21
Lâm Đồng
THCS Lộc Nga
Từ nay các em nhớ chú ý nhé, diễn đàn sẽ không ngừng đổi mới để thành viên được trải nghiệm nhiều tính năng thú vị :D
Tiếp tục nào các em...

Dạ có nhiều bạn thay avtar mới, nhiều thành viên mới, chắc là cũng xuất hiện thêm nhiều thành viên chăm chỉ và như chị Miền (@Kagome811 ) đã nói diễn đàn mình hôm nay có nhiều bạn tích cực báo cáo vi phạm hơn nên phải xử lí nhiều hơn.

ohyeah97

Học sinh tiêu biểu
Thành viên
6 Tháng mười 2014
2,199
2,927
578
Hà Nội
Trường học con cá :V
Tiếp tục nào các em...

có nhiều minigame do @congchuatuyet204 tạo :V

• Like
Reactions: congchuatuyet204

Pyrit

Cựu Mod Vật Lí
Thành viên
27 Tháng hai 2017
2,140
4,211
644
19
Cần Thơ
THPT Chuyên Lý Tự Trọng
Chào cả nhà,

Lâu lâu roài từ sau các trận mưa tuyết dịp giáng sinh; hoa đào hoa mai nở khắp mọi nơi trên diễn đàn nhân dịp đón chào năm Đinh Dậu 2017; trình diễn pháo hoa đón khoảnh khắc giao thừa dịp Tết cổ truyền,...chúng ta lại tạm quên mất một niềm vui nho nhỏ mỗi ngày là tìm xem diễn đàn có gì mới đúng không nào?

Bắt đầu từ hôm nay, chúng ta lại cùng nhau bắt đầu lại nhé.

Vậy, hôm nay diễn đàn HOCMAI có gì mới nào?
Em xin thông báo với ad là...hnay không có gì mới :v

Ngọc Đạt

Banned
Banned
TV ấn tượng nhất 2017
11 Tháng năm 2017
5,281
7,952
829
21
Lâm Đồng
THCS Lộc Nga

Hum nay là ngày mới roài nha! 12h22 roài. Em thấy ad đã di chuyển hết thành phần bên lề cho "TV online" xuống dưới cùng" và BQT onl xuống gần cuối. Đây cho 2 top: Top TV dc yêu thích T5/17 và Top thành viên năng động T5/17 lên trên. Lưu ý, cái bảng TV yêu thích mới có kìa.

- Ngoài ra : Điều mới lại @baochau1112 chị ấy trong top làm em thán phục và @Nữ Thần Mặt Trăng cũng có trong 2 bảng. Hehe.
Anh Hải thấy ko?

Snowball fan ken

Học sinh tiến bộ
Thành viên
27 Tháng hai 2017
434
1,267
224
Địล ηgục đẫм мáu
View attachment 12087

Hum nay là ngày mới roài nha! 12h22 roài. Em thấy ad đã di chuyển hết thành phần bên lề cho "TV online" xuống dưới cùng" và BQT onl xuống gần cuối. Đây cho 2 top: Top TV dc yêu thích T5/17 và Top thành viên năng động T5/17 lên trên. Lưu ý, cái bảng TV yêu thích mới có kìa.

- Ngoài ra : Điều mới lại @baochau1112 chị ấy trong top làm em thán phục và @Nữ Thần Mặt Trăng cũng có trong 2 bảng. Hehe.
Anh Hải thấy ko?
cho em hỏi T5/17 là gì ạ?

Top Bottom