[Hỏi han chút] Hôm nay các em đi khai giảng sao rồi nè?

Mục Phủ Mạn Tước

Cựu Mod Toán
Thành viên
14 Tháng hai 2016
1,504
1,876
484
Nghệ An
$\color{Red}{\fbox{$\bigstar$ ĐHKTHC $\bigstar$}}$
Chào cả nhà,

Hôm nay các em đi khai giảng vui không nào? Những bạn đầu và cuối cấp chắc nhiều cảm xúc lắm nhỉ?

Hãy cùng chia sẻ và up ít tấm hình khai giảng của mình lên nhé.

Ảnh: Báo Công lý

@huyenlinh7ctqp @trunghieuak53 @chaugiang81 @Bé Thiên Bình @Oahahaha @Trứng muối @Song Joong Ki @Tưi Tưi @Vi Nguyen @KHANHHOA1808 @Nguyễn Triều Dương @Snowball fan ken ...
Lần khai giảng cuối trong năm c2 để lại rất nhiều cảm xúc khó tả :v

Vi Nguyen

Học sinh tiến bộ
Thành viên
26 Tháng tư 2017
760
900
179
21
Bình Định
THPT Chuyên Chu Văn An
Chào cả nhà,

Hôm nay các em đi khai giảng vui không nào? Những bạn đầu và cuối cấp chắc nhiều cảm xúc lắm nhỉ?

@huyenlinh7ctqp @trunghieuak53 @chaugiang81 @Bé Thiên Bình @Oahahaha @Trứng muối @Song Joong Ki @Tưi Tưi @Vi Nguyen @KHANHHOA1808 @Nguyễn Triều Dương @Snowball fan ken ...
trường em ,em là nằm trong đội trống ,chào đón các em lop 6 diễu hành vào trường ,cũng thấy vui và hồi hộp,được làm đại ca của các em đó ,lúc thả bóng bay em cảm thấy mình đã thật sự bước vào lớp 9-gần ngưỡng cửa cấp 3 rồi...mọi cố gắng nỗ lực của mình .....

tdoien

Cựu TMod Cộng đồng
Thành viên
28 Tháng hai 2017
1,929
2,804
544
Nam Định
Trường Trung học Phổ thông Trực Ninh B.
cảm giác vẫy cờ giấy thật là thích thú

• Like
Reactions: Đình Hải

Phạm Thúy Hằng

Cựu Phụ trách BP Quản lí & Mod CĐ|Thiên tài vật lí
Thành viên
15 Tháng ba 2017
6,181
1
10,074
1,243
20
Hà Nội
THCS Nam Từ Liêm
khai giảng trường em mát lắm mỗi tội em không đc tận hưởng, em phải ngồi trong phòng quạt, ko điều hòa anh thì em không chụp cũng có vì những ai cầm chụp ít nhất cũng phải có một bức có em

• Like

Tiểu Lộc

Mùa hè Hóa học
Thành viên
9 Tháng bảy 2017
3,201
2,594
554
19
Đắk Lắk
THCS Trần Quang Diệu
Chào cả nhà,

Một cái cảm xúc khó tả lắm a! Nắng + nóng + đứng tê chân + mệt... Năm nay khai giảng oải lắm a, trời thì nắng chang chang, bọn em còn phải ngồi đợi cái đoàn trên TP về nữa, mệt lắm...

• Like

chua...chua

Học sinh tiến bộ
Thành viên
20 Tháng tư 2017
630
568
184
20
Hà Nội
THCS Mai Đình
Nắng cháy cả da , nóng đến ướt đẫm mồ hôi , chỉ ngồi đó nói chuyện . Văn nghệ thì rõ là nhạt . Nói chung chán lắm a .

• Like

hatsune miku##

Miss Cặp đôi ăn ý|Tài năng được yêu thích nhất
Thành viên
30 Tháng tám 2017
2,423
4,422
583
22
Vĩnh Phúc
Dược
Chào cả nhà,

Chào cả nhà,

khai giảng trương e vui lắm nhưng mờ nóng

• Like

Tree B

Học sinh tiến bộ
Thành viên
5 Tháng chín 2017
727
1,021
154
21
Hà Nội
STNA
Kể ra mà nói thì cũng khá nóng. Nhưng cũng được, dù gì năm nay lớp 9 rồi, mình chỉ còn chưa đầy 9 tháng nữa là xa trường. Yêu trường lắm, ngôi trường để lại nhiều ấn tượng và kỉ niệm. Ảnh thì mình không có!

• Like

Huy cậu chủ

Học sinh
Thành viên
27 Tháng bảy 2017
127
106
46
Khánh Hòa
Ngày khai giảng cuối cùng của mái trường thpt ........ buồn buồn, hết chơi thả ga như hồi hè....buồn, áp lực học tập, điểm số, thi cử và dự định tương lai- những cảm giác sẽ có trong năm học tới-.......ngạt thở./.

kingsman(lht 2k2)

Mùa hè Hóa học|Ngày hè tuyệt diệu
Thành viên
TV BQT tích cực 2017
Chào cả nhà,

max vui luôn dù mới lên 10 còn hơi bữa ngỡ ,,,,nhất là thấy girl mặc áo dài ,,,,đẹp v:

congchuatuyet204

Cựu Mod Cộng đồng
Thành viên
TV BQT được yêu thích nhất 2016
12 Tháng mười một 2010
2,685
9,828
929
Đắk Lắk
Chà! Mấy bạn làm chị cũng nôn nao ghê.
hôm qua trên fb tràn ngập ảnh khai trường. Haiza. Tiếc là xa trường mấy năm rồi, nhưng cái cảm giác ngồi cùng bạn bè mình ở dưới sân trường,... rất là khó tả.
Tự dưng nhớ trường ghê ý.
Chúc các em có một năm học tập tốt, đạt được mục tiêu của mình nhé.

Sắc Sen

Học sinh tiến bộ
Thành viên
10 Tháng hai 2016
441
227
174
Quảng Bình
Chào cả nhà,

Vào lớp 10 em thấy có nhiều điều mới , vui nhộn , thú vị. Trường em có rất nhiều trò chơi như " Hãy chọn giá đúng " , " Dacer chicken ' . Và còn tiết mục văn nghệ rấ đẹp . Nhưng điều làm em buồn là không được nhận học bổng như các bạn . Em sẽ cố gắng vào năm sau.

• Like

Phươngg Trâmm

Học sinh chăm học
Thành viên
16 Tháng bảy 2017
239
301
109
Bình Định
Trường THCS Cát Tài
Em đi trễ :3 Em đi lúc 6h15 mà lên tới trường 6h30 mà vẫn trễ :3 May là về sớm :3 Phần văn nghệ làm em muốn rụng timm :><<

• Like

Lê Uyên Nhii

Yêu lao động | Cựu TMod Văn
Thành viên
2 Tháng ba 2017
2,534
5,851
719
19
Thanh Hóa
THPT Lê Văn Hưu
khai giảng trg em rất vui có nhiều tiết mục nữa
may là ông trời phù hộ nên ko nắng, thời tiết mát mẻ

• Like

Lê Uyên Nhii

Yêu lao động | Cựu TMod Văn
Thành viên
2 Tháng ba 2017
2,534
5,851
719
19
Thanh Hóa
THPT Lê Văn Hưu
khai giảng năm thứ 2 của trg THCS thật là vui ko còn bỡ ngỡ như lớp 6 nữa nhưng nó có một cảm xúc khó tả

• Like
Top Bottom