[Hỏi han chút] - Cảm nhận của bạn sau khi trở lại diễn đàn?

congchuatuyet204

Cựu Mod Cộng đồng
Thành viên
TV BQT được yêu thích nhất 2016
12 Tháng mười một 2010
2,685
9,827
929
Đắk Lắk
Cảm xúc ạ? :rolleyes: Phải nói thế nào nhỉ?:D
Cái cảm giác đầu tiên của em là sốc vì ngạc nhiên sau gần 2 tuần vắng mặt:confused:, sau đó buồn vì mất hết dữ liệu, bạn bè,:( xót xa cho công sức bấy lâu:eek: và giờ thì vui vì được bắt đầu lại:).Chắc chắn lần này em sẽ xuất sắc gấp nhiều lần trước:p
C cũng như em! Dù đc dự báo trc cơ mà vẫn sốc. Giờ thì đỡ rồi. Cố gắng làm tiếp những điều còn dang dở ^^

Triêu Dươngg

Cựu Phụ trách nhóm Vật lí
Thành viên
TV BQT tích cực 2017
28 Tháng một 2016
3,897
1
8,081
939
Yên Bái
THPT Lê Quý Đôn <3
C cũng như em! Dù đc dự báo trc cơ mà vẫn sốc. Giờ thì đỡ rồi. Cố gắng làm tiếp những điều còn dang dở ^^
Vâng chị còn được dự báo trc còn em đây không biết mô tê gì ạ.Hết t/g để ngồi tiếc rùi.:D Cùng cố gắng nha chị.^_^

Pyrit

Cựu Mod Vật Lí
Thành viên
27 Tháng hai 2017
2,140
4,211
644
18
Cần Thơ
THPT Chuyên Lý Tự Trọng
Chào các em!

Hôm nay các em thế nào??? :)

Sau 1 tuần "đau khổ", "Vật vã", "lăn lộn" thì hôm nay HOCMAIForum đã quay trở lại.

Thay mặt BQT, Chị xin lỗi vì để các bạn lo lắng cho sự "an nguy" của diễn đàn. Cảm ơn các bạn vẫn tin tưởng và đồng hành cùng 4rum trên chặng đường mới :D

Nhưng bây giờ chúng ta đã trở lại và "lợi hại" hơn xưa!!! ^_^

Cùng nhau chia sẻ cảm xúc khi trở lại diễn đàn với giao diện mới nào!!! :D
Mong diễn đàn sẽ tốt đẹp hơn xưa, lúc thấy diễn đàn đóng cửa cảm giác như bị cây kiếm xuyên ngay tim:D

young01

Cựu Mod Tiếng Anh
Thành viên
28 Tháng hai 2017
495
677
216
Chào các em!

Sau 1 tuần "đau khổ", "Vật vã", "lăn lộn" thì hôm nay HOCMAIForum đã quay trở lại.

Thay mặt BQT, Chị xin lỗi vì để các bạn lo lắng cho sự "an nguy" của diễn đàn. Cảm ơn các bạn vẫn tin tưởng và đồng hành cùng 4rum trên chặng đường mới :D

sau một thời gian vật vã quằn quại thì cuối cùng cũng chờ được dd mở lại, mấy ngày trước ngày nào em cũng vào dd rồi lại nhìn thấy cái dòng chữ dd đang bảo trì mà đau hết cả lòng, may mà dd mở lại sớm chữ nếu mà muộn tí nữa thì em cũng không biết mình thành cái dạng gì luôn. còn về dd mới thì có hơn buồn một chút vì tất cả dữ liệu đã bị xóa hết rồi... hichic:(. nhưng thôi kệ cứ coi như mình bị mất trí nhớ rồi tiếp tục cố gắng mà đóng góp cho dd thôi. Fighting

Thoòng Quốc An

Tôi yêu Hóa học | Mùa hè Hóa học
Thành viên
30 Tháng sáu 2014
969
1,264
251
Du học sinh
YALE UNIVERSITY
Chào các em!

Chán quá ạ mấy bao nhiêu điểm hết!!!

Giang mèo

Học sinh chăm học
Thành viên
19 Tháng hai 2016
203
191
141
Học viện Hasuken
Chào các em!

Mất nick đau khổ lắm :( nhưng vào được và được trở lại là ok rồi
Bắt đầu lại từ đầu thôi :D:D

Autumn Maple

Học sinh chăm học
Thành viên
28 Tháng hai 2017
189
245
141
Trước tiên, em thấy hơi buồn vì mất tài khoản :)
Được quay lại HOCMAI mới :eek: thấy mừng rơn nước mắt luôn ạ :'D
Cảm giác 1 tuần đó cứ như một tháng vậy :D
Bên cạnh việc mất dữ liệu kia, bây giờ em thấy vui hết mức có thể khi được trở lại =))

JinMin Young

Ngày hè của em
Thành viên
27 Tháng hai 2017
320
470
239
Nghệ An
Chào các em!

Reset rồi rực rỡ hơn~

• Like
Reactions: congchuatuyet204

Bé Thiên Bình

Banned
Banned
28 Tháng hai 2017
1,560
2,782
504
Nghệ An
THCS Hưng Thịnh
em chán lắm, không muốn tham gia diễn đàn nữa..... Công sức em cố gắng 5 tháng qua coi như đổ sông đổ biển. Nhật kí cũng mất........ Rất rất chán.............
Hình như mất quà luôn...................

Sao băng (HTLL)

Học sinh chăm học
Thành viên
27 Tháng hai 2017
10
14
101
Hà Nam
THPT Kim Bảng B
:(Lúc đầu nghe thông báo diễn đàn gặp sự cố em khá buồn, có bài muốn hỏi mọi người mà không biết làm thế nào!
Khi đăng nhập lại thì toàn "Tài khoản không tồn tại" ,Tưởng mình bị hack nick nữa chứ!!:(:(:rolleyes:o_O
Giờ diễn đàn quay lại vui quá trời luôn, vì diễn đàn bổ ích lắm ạ, em học được nhiều điều từ đây!
Và diễn đàn trở lại với chuyên mục Radio của tháng 3 - dành cho những người phụ nữ ta yêu thương!
Em nhất định sẽ tiếp tục viết bài gửi về diễn đàn !
Cám ơn HM Forum :):)

• Like
Reactions: congchuatuyet204

Song Joong Ki

Nhì Mùa hè Hóa học 2017
Thành viên
27 Tháng hai 2017
271
481
211
Nghệ An
Trường THPT Thanh Chương 1-Nghệ An
em chán lắm, không muốn tham gia diễn đàn nữa..... Công sức em cố gắng 5 tháng qua coi như đổ sông đổ biển. Nhật kí cũng mất........ Rất rất chán.............
Hình như mất quà luôn...................
Chào bạn,
Đây là sự cố ngoài mong muốn và tất cả mọi thành viên đều bị tương tự bạn!Chi tiết bạn xem tai:https://diendan.hocmai.vn/threads/nhung-thay-doi-tren-dien-dan-hocmai-moi.607529/ Có thể bạn không biết nỗi buồn của bạn chỉ bằng 1 hạt cát của những người ngày đêm lo cho Diễn Đàn T_T.Vì vậy đây có thể được coi là 1 sự khởi đầu mới mẻ,bắt đầu làm lại từ đầu với sự bứt phá của Diễn Đàn năm 2017.Thay mặt Diễn Đàn xin lỗi bạn về sự cố lần này và mong bạn sẽ tiếp tục đồng hành cùng Diễn Đàn bạn nhé!^_^Chúng tôi luôn chào đón sự trở lại của bạn!:):)

samsam0444

Học sinh tiến bộ
Thành viên
14 Tháng mười 2015
320
355
199
22
Trà Vinh
câu hỏi đầu tiên của em là :" Sao lại mất thông tin theeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeế?"
sau đó là hơi buồn... gặp lại các bạn trên dd thì vui lại rồi ạ =]]]]

• Like