[Hỏi han chút] Bạn thích làm điều gì nhất khi online diễn đàn?

Đình Hải

Vì học sinh thân yêu!
Cựu Admin
19 Tháng năm 2016
6,735
29,334
1,439
TP Hồ Chí Minh
[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Xin chào cả nhà,

Tình hình là dạo này số lượng thành viên online từ sáng tới chiều luôn ổn định, để phát huy những điểm tốt và khắc phục những điểm chưa tốt để các bạn online diễn đàn có những phút giây ý nghĩa nhất.

Cơ hội để trải lòng là đây, hãy chia sẻ thiệt nhiệt tình vào các bạn nhé.

Mỗi lần online bạn thích làm điều gì nhất và lý do bạn online trên diễn đàn là gì nào?

Quang Trungg

Học sinh xuất sắc
Thành viên
14 Tháng mười một 2015
4,677
7,747
879
20
Hà Nội
THCS Mai Dịch
Xin chào cả nhà,

Tình hình là dạo này số lượng thành viên online từ sáng tới chiều luôn ổn định, để phát huy những điểm tốt và khắc phục những điểm chưa tốt để các bạn online diễn đàn có những phút giây ý nghĩa nhất.

Mỗi lần online bạn thích làm điều gì nhất và lý do bạn online trên diễn đàn là gì nào?
Lý do em online nhiều là:
+Đang thời hạn thử nhiệm nghiệm box
+Rèn luyện bản thân được 1000 bài viết,1000 like
+Muốn giúp các bạn những bài tập

tuananh982

Á quân kiên cường WC 2018
Thành viên
5 Tháng tư 2017
2,897
7,032
694
Quảng Trị
THPT
Xin chào cả nhà,

Mỗi lần online em thích đọc thông báo nhất vì nó thú vị :D Lý do đơn giản là không có lý do gì cả :p

Victoriquedeblois

Giải nhất cuộc thi Văn học trong tôi
Thành viên
1 Tháng ba 2017
345
747
224
Hà Nội
cơ mà hồi trước em lên chủ yếu để xem topic văn có bài mới ko để đăng trả lời nhưng giờ topic ế quá anh ơi nên chỉ lên để bình luận status thôi
em cũng giống Nguyên h đang nghĩ xem nên đăng j để có thể thu hút m.n tham gia vào

Ngọc Đạt

Banned
Banned
TV ấn tượng nhất 2017
11 Tháng năm 2017
5,281
7,952
829
20
Lâm Đồng
THCS Lộc Nga
Chả có gì ngoài xem box tin học có ai hỏi gì không ,

Đăng vài bài viết hướng dẫn về các vấn đề chuyên môn

Thỉnh thoảng đăng stt kêu chán
Anh bồi dưỡng cho em được hăm?
em cũng giống Nguyên h đang nghĩ xem nên đăng j để có thể thu hút m.n tham gia vào
Em biết thế mạnh chị là văn nên chị cố lên, viết truyện đi chị, @Jin_Mory2677 sẽ giúp!
Mỗi lần online em thích đọc thông báo nhất vì nó thú vị :D Lý do đơn giản là không có lý do gì cả :p
Đúng rồi, có thấy em là gì mấy đâu, đăng stt với bình luận stt.
Lý do em online nhiều là:
+Đang thời hạn thử nhiệm nghiệm box
+Rèn luyện bản thân được 1000 bài viết,1000 like
+Muốn giúp các bạn những bài tập
Cố lên em nhé! Mục tiêu sớm hoàn thành thôi!
cơ mà hồi trước em lên chủ yếu để xem topic văn có bài mới ko để đăng trả lời nhưng giờ topic ế quá anh ơi nên chỉ lên để bình luận status thôi
Vận động suy nghĩ, nghĩ hoài sẽ được.
e onl để cố lên học sinh chăm học, giải bài tập các kiểu ~~
Cố gắng nha em!
Thích nhắn tin, bình luận các stt của mọi người mà hầu như ai cũng ẩn wall nên chán lắm anh!
Làm gì khác đi chứ em!
Xin chào cả nhà,

=> Trả lời câu hỏi anh Hải:
Thú thật Đạt cũng rất quy mọi người trên này, Đạt lên ban đầu chỉ để phấn đấu được thành BQT nhưng sau đó Đạt mới nhận ra mình đến đây là để:
+) Em muốn nhìn lại những khoảnh khắc tốt đẹp trên này.
+) Em muốn kiểm soát mọi người em quen trên này, em không muốn ai đi cả, em ở trên này để giữ họ lại.
+) Em muốn mình đam mê với diễn đàn hơn!
+) Em onl cũng để khiến mấy anh chị trên này sẽ có thiện cảm với mình hơn.
+) Em cũng onl để có thể có thêm chút gì đó viết vào cuốn nhật kí nhỏ ở nhà!
+) Em muốn kết bạn, em muốn mình được biết đến nhiều hơn.
-> Đó là những điều em thích làm khi onl diễn đàn. Nhưng có lẽ điều thích nhất đó chính là em muốn diendan.hocmai.vn thay đổi bản thân em, sửa cho em tính lăng xăng , hay chạy lung tung, dạy em cách điềm tĩnh xử lí mọi việc. Hihi :)
- Và em vẫn đang onl diễn đàn là bởi vì em muốn có chút gì đó để nhớ đến sau này. Hihi :D

Quang Trungg

Học sinh xuất sắc
Thành viên
14 Tháng mười một 2015
4,677
7,747
879
20
Hà Nội
THCS Mai Dịch
Anh bồi dưỡng cho em được hăm?

Em biết thế mạnh chị là văn nên chị cố lên, viết truyện đi chị, @Jin_Mory2677 sẽ giúp!

Đúng rồi, có thấy em là gì mấy đâu, đăng stt với bình luận stt.

Cố lên em nhé! Mục tiêu sớm hoàn thành thôi!

Vận động suy nghĩ, nghĩ hoài sẽ được.

Cố gắng nha em!

Làm gì khác đi chứ em!

=> Trả lời câu hỏi anh Hải:
Thú thật Đạt cũng rất quy mọi người trên này, Đạt lên ban đầu chỉ để phấn đấu được thành BQT nhưng sau đó Đạt mới nhận ra mình đến đây là để:
+) Em muốn nhìn lại những khoảnh khắc tốt đẹp trên này.
+) Em muốn kiểm soát mọi người em quen trên này, em không muốn ai đi cả, em ở trên này để giữ họ lại.
+) Em muốn mình đam mê với diễn đàn hơn!
+) Em onl cũng để khiến mấy anh chị trên này sẽ có thiện cảm với mình hơn.
+) Em cũng onl để có thể có thêm chút gì đó viết vào cuốn nhật kí nhỏ ở nhà!
+) Em muốn kết bạn, em muốn mình được biết đến nhiều hơn.
-> Đó là những điều em thích làm khi onl diễn đàn. Nhưng có lẽ điều thích nhất đó chính là em muốn diendan.hocmai.vn thay đổi bản thân em, sửa cho em tính lăng xăng , hay chạy lung tung, dạy em cách điềm tĩnh xử lí mọi việc. Hihi :)
- Và em vẫn đang onl diễn đàn là bởi vì em muốn có chút gì đó để nhớ đến sau này. Hihi :D
Hey,Em sẽ cố gắng anh đã cố gắng hoàn thành mục tiêu rồi đó=)))

realjacker07

Học sinh gương mẫu
Thành viên
11 Tháng ba 2017
1,930
3,130
426
Hà Nội
Trường Đời
Xin chào cả nhà,

lên kiểm tra thông báo bằng cách thủ công :))
em thường xem wall, comment stt... đặc biệt là check box tin và box toán - văn - anh - lý - bla - bla lớp 6 :))

toilatot

Banned
Banned
Thành viên
1 Tháng ba 2017
3,368
2,140
524
Hà Nam
THPT Trần Hưng Đạo -Nam Định
Xin chào cả nhà,

ngồi đọc mấy cái bài hài hài
chém status

@Đình Hải có phải là anh đọc tin nhắn trong ib đúng không vui quá hả anh

Hồng Nhật

Cựu Trưởng nhóm Hóa|Cựu Chủ nhiệm CLB Hóa học vui
Thành viên
29 Tháng sáu 2017
5,209
8,405
944
25
Cần Thơ
Đại học Cần Thơ
E onl chơi thôi, có ai hỏi gì thì trả lời, lâu lâu thì tham gia những trò chơi cộng đồng,v.v....

• Like
Reactions: Đình Hải

Đình Hải

Vì học sinh thân yêu!
Cựu Admin
19 Tháng năm 2016
6,735
29,334
1,439
TP Hồ Chí Minh
Anh thấy có gần 100 bạn đang online, không biết những lúc online các bạn thích làm gì nhất nhỉ?

Shenn

Cây bút trẻ xuất sắc nhất 2017
Banned
21 Tháng sáu 2017
789
1,213
174
20
Bắc Ninh
Hogwarts
chủ yếu lượn lờ ở mục cộng đồng là chính. Nói thật thì HMF không phải nơi em ưu tiên tham khảo câu trả lời cho những bài tập khó vì nhiều lí do.

Đình Hải

Vì học sinh thân yêu!
Cựu Admin
19 Tháng năm 2016
6,735
29,334
1,439
TP Hồ Chí Minh
chủ yếu lượn lờ ở mục cộng đồng là chính. Nói thật thì HMF không phải nơi em ưu tiên tham khảo câu trả lời cho những bài tập khó vì nhiều lí do.
Không biết em có thể chuyển từ lượn mục cộng đồng sang lượn box học tập để hỗ trợ các bạn có những thông tin chính xác nhất không em nhỉ?

Hồng Nhật

Cựu Trưởng nhóm Hóa|Cựu Chủ nhiệm CLB Hóa học vui
Thành viên
29 Tháng sáu 2017
5,209
8,405
944
25
Cần Thơ
Đại học Cần Thơ
Không biết em có thể chuyển từ lượn mục cộng đồng sang lượn box học tập để hỗ trợ các bạn có những thông tin chính xác nhất không em nhỉ?
em thì chủ yếu lượn trong box Hóa thôi, tại vắng quá nên em mới lượn tùm lum tùm la :D:D:D

Vậy thì quẩy box Hóa tưng bừng lên nào em, để các bạn lượn hoài chưa hết những thông tin hữu ích ở box Hóa luôn. Đặc biệt có box Hóa học vui, em thử khai thác xem như thế nào?
Anh Đình Hải

Last edited by a moderator:
  • Like
Reactions: Đình Hải
Top Bottom