[Hỏi han chút] Bạn thích cộng đồng học tập nào hơn?

Khánh Linh.

Học sinh gương mẫu
Thành viên
10 Tháng mười một 2013
1,204
1,704
344
21
Ninh Bình
THPT Kim Sơn B
Kết HMF nhất
Bài khó hỏi,hầu như đều dc giải đáp tận tình
Có nhiều sự kiện,cuộc thi,topic hay,....
Tuy nhiên diễn đàn có chút làm mình hơi k thích lắm ....

ohyeah97

Học sinh tiêu biểu
Thành viên
6 Tháng mười 2014
2,199
2,927
578
Hà Nội
Trường học con cá :V
Chào cả nhà Yociexpress08. Trước tiên thì cho mình chúc mọi người có một buổi tốt mát lành đã nha . Vào năm học mới rồi nên cũng chúc cho cả nhà sẽ đạt được nhiều thành tích cao trong học tập và rèn luyện nữa nhé. Yociexp75

Như mọi người cũng biết , đối với mỗi người học sinh như chúng ta thì việc học là vô cùng quan trọng và cần thiết. Học tập giúp chúng ta định hướng được tương lai cũng như hiểu biết thêm về xã hội bên ngoài. Việc học là do bản thân mình tự giác , tự nguyện và không có bất kì sự thúc giục nào từ người khác , có niềm đam mê và sự thích thú học hỏi. JFBQ00185070404A Yociexp107Yociexp67
Trên Internet hiện nay đã xuất hiện rất nhiều những cộng đồng học tập lớn r23, giúp học sinh tự giác hơn trong việc học cũng như nâng cao kiến thức hơn cho mỗi bạn học sinh.
Vậy các bạn thích cộng đồng học tập nào nhất. Hãy vote và cho biết ý kiến cá nhân của cá bạn nhéYociexpress01

~ Thân ~ Yociexp47
HMF vui nhất
có chất gây nghiện

• Like
Reactions: Blue Plus

trunghieule2807

Học sinh tiến bộ
Thành viên
24 Tháng hai 2017
531
519
209
Hà Tĩnh
Mình sẽ mãi yêu thích diễn đàn HMF vì nơi đây giúp mình rất nhiều thứ, nhiều chường trình hấp dẫn, nhiều khóa học bổ ích, và đương nhiên là nhiều người luôn tích cực trả lời các câu hỏi. I LOVE HMF SO MUCH.:r50:r50:r50

Ngọc Đạt

Banned
Banned
TV ấn tượng nhất 2017
11 Tháng năm 2017
5,281
7,952
829
21
Lâm Đồng
THCS Lộc Nga
Mình sẽ mãi yêu thích diễn đàn HMF vì nơi đây giúp mình rất nhiều thứ, nhiều chường trình hấp dẫn, nhiều khóa học bổ ích, và đương nhiên là nhiều người luôn tích cực trả lời các câu hỏi. I LOVE HMF SO MUCH.:r50:r50:r50
Khóa học là HM k phải HMF
lúc đầu ko thích lắm
dần dần lại thích
Tại sao nhỉ?
Kết HMF nhất
Bài khó hỏi,hầu như đều dc giải đáp tận tình
Có nhiều sự kiện,cuộc thi,topic hay,....
Tuy nhiên diễn đàn có chút làm mình hơi k thích lắm ....
Chị ns rất đúng

• Like
Reactions: Khánh Linh.

Toji Takeshi

Cựu Trưởng BP Quản lí |Cựu Mod Cộng đồng
Thành viên
TV BQT tích cực 2017
13 Tháng chín 2017
1,044
2,726
414
23
Đắk Lắk
THPT Nguyễn Trãi
Xét trên nhiều phương diện thì HMF chắc là tốt nhất. Cung cấp khá đầy đủ những thứ mà các cộng đồng khác còn thiếu

Top Bottom