Tâm sự [Hỏi han chút] Bạn sẽ tham gia CLB nào?

Kyanhdo

Học sinh tiêu biểu
Thành viên
TV ấn tượng nhất 2017
22 Tháng sáu 2017
2,357
4,161
589
19
TP Hồ Chí Minh
THPT Gia Định
Em tham gia 8 CLB luôn (nếu được quyền tham gia nhiều clb), nếu chỉ chọn 1 thôi thì chọn... không biết nữa:p
1. CLB ham học Toán 4. CLB mê Vật lí 7. CLB Tin học trẻ
2. CLB Văn học 5. CLB Hóa học vui 8. CLB Hội họa
3. CLB tiếng Anh 6. CLB yêu Sinh học

Đề xuất: CLB Âm nhạc (CLB này hay lắm)

• Like
Reactions: Đình Hải

Trafalgar D Law

Học sinh tiến bộ
Thành viên
25 Tháng bảy 2016
441
1,381
236
Ninh Bình
Trên này nhiều fan anime
Đề nghị lập clb AMV & Anime & Manga

Em hỏi mấy câu
_ Clb có box riêng ko ạ.Nếu có chắc clb Toán ở box Toán
=> Thế clb không có học thuật thì ở box nào ạ ?
_ Clb không có học thuật thì lúc đăng chủ đề,trả lời bài viết có tính số lượng bài viết không ?
Theo em là không,vì chủ yếu là giải trí thôi nên nếu thiết lập được như box ẩn của BQT thì bên clb không nên cộng bài viết+like
_ 200 vote cho 1 clb có hơi quá không ạ ?
Như vậy thì mấy clb về học thuật hầu như có vé rồi,còn mấy clb đề xuất thì kiếm đâu ra 200 vote hả anh ?
Nên giảm số vote lại.

Ye Ye

Cây bút Truyện ngắn 2017|Thần tượng văn học
Hội viên CLB Ngôn từ
Thành viên
10 Tháng bảy 2017
2,064
2,347
434
Hà Nam
NEU (Dream)
Em muốn tham gia CLB tiếng Anh, CLB Văn học và CLB hội họa
còn CLB Âm nhạc như các bạn đề xuất ở trên cũng khá hay

• Like

Đình Hải

Vì học sinh thân yêu!
Cựu Admin
19 Tháng năm 2016
6,735
29,337
1,439
TP Hồ Chí Minh
Trên này nhiều fan anime

Em hỏi mấy câu
_ Clb không có học thuật thì lúc đăng chủ đề,trả lời bài viết có tính số lượng bài viết không ?
Theo em là không,vì chủ yếu là giải trí thôi nên nếu thiết lập được như box ẩn của BQT thì bên clb không nên cộng bài viết+like
Như vậy thì mấy clb về học thuật hầu như có vé rồi,còn mấy clb đề xuất thì kiếm đâu ra 200 vote hả anh ?
Nên giảm số vote lại.
Hi em, như anh chia sẻ ở trên, CLB nào có lượt vote 200 trở lên - chứng tỏ các bạn thành viên rất mong muốn có nơi để chia sẻ, trao đổi nên CLB đạt mốc đó sẽ được ưu tiên triển khai trước không theo lộ trình sẵn có của BQT.
Anh cũng chia sẻ thêm về các CLB:
- Mỗi CLB sẽ có 1 box riêng, đặt ở đâu khi ra mắt BQT sẽ có thông báo
- Chỉ có hội viên mới được tham gia thảo luận (đăng bài, trả lời) trong các box CLB, thành viên không phải là hội viên chỉ được xem & like các nội dung
- Về tính số bài viết và like thì vẫn tính bình thường như các box hiện hữu.

• Like
Reactions: Trafalgar D Law

Tiểu Lộc

Mùa hè Hóa học
Thành viên
9 Tháng bảy 2017
3,201
2,594
554
19
Đắk Lắk
THCS Trần Quang Diệu
Em nghĩ nên có thêm CLB Âm nhạc nữa. Có nhiều gười cũng thích âm nhạc mà, kể cả em...

• Like

Victoriquedeblois

Giải nhất cuộc thi Văn học trong tôi
Thành viên
1 Tháng ba 2017
345
747
224
Hà Nội
Trên này nhiều fan anime

Em hỏi mấy câu
Nên giảm số vote lại.
Đề nghị lập clb AMV & Anime & Manga^^ Em đề nghị nên lập nó. Tất cả fan anime manga đâu hết r mau vô vote đi nào @Trafalgar D Law @Snowball fan ken @ohyeah97 @Uchiha Sasuke @Jin_Mory2677 @Phong Thần @Tiếng Mưa Rơi @Lưu Thị Thu Kiều @Trần Uyển Nhi @Nữ Thần Mặt Trăng @Honoka Kousaka

ohyeah97

Học sinh tiêu biểu
Thành viên
6 Tháng mười 2014
2,199
2,927
578
Hà Nội
Trường học con cá :V

Kyanhdo

Học sinh tiêu biểu
Thành viên
TV ấn tượng nhất 2017
22 Tháng sáu 2017
2,357
4,161
589
19
TP Hồ Chí Minh
THPT Gia Định

Jin_Mory2677

Học sinh tiến bộ
Thành viên
4 Tháng hai 2014
200
284
161
Hà Tĩnh
THPT AMS
Đề nghị lập clb AMV & Anime & Manga^^ Em đề nghị nên lập nó. Tất cả fan anime manga đâu hết r mau vô vote đi nào @Trafalgar D Law @Snowball fan ken @ohyeah97 @Uchiha Sasuke @Jin_Mory2677 @Phong Thần @Tiếng Mưa Rơi @Lưu Thị Thu Kiều @Trần Uyển Nhi @Nữ Thần Mặt Trăng @Honoka Kousaka
Mình không tán thành CLB này. Đừng tự ý Tag mình vào. Lý do của mình như sau:
Thứ nhất: Câu lạc bộ này nếu triển khai, mình biết sẽ có rất rất nhiều nội dung không chính chủ, đồng thời cũng là nội dung câu like.
Thứ hai: Chắc các bạn cũng biết rằng, Otaku là danh từ để chỉ những kẻ lập dị trong xã hội. Nhưng với nhiều bạn không hiểu rõ, các bạn lại coi đó là một nét văn hóa, các bạn tự hào về nó? Phải chăng hơi kỳ cục và vô lý? Mình luôn tôn trọng sở thích và riêng tư của các bạn. CLB này mục đích là lập cho Otaku đúng không? Phải chăng các bạn đang muốn tự xưng mình là những kẻ lập dị và kêu gọi lập team cho những người như thế?
Thứ ba: Vì sẽ có nhiều nội dung như điều đầu tiên mình nói nên chắc chắn sẽ tốn không ít thời gian của các bạn, ảnh hưởng việc học hành.
Thứ tư: Nếu nói đến CLB này, cứ cho là các bạn không đăng nội dung spam như mình nói đi. Nhưng nếu thế thì thành viên câu lạc bộ này sẽ hoạt động như thế nào và ra sao, hoạt động về lĩnh vực nào?
Thứ năm: Từ điều bốn, mình muốn đề xuất các bạn vào CLB hội họa vì sẽ hợp lý hơn.
Vì thế, Mình cho rằng việc lập CLB này là không khả thi
@Trafalgar D Law @Snowball fan ken @ohyeah97 @Uchiha Sasuke @Phong Thần @Tiếng Mưa Rơi @Lưu Thị Thu Kiều @Trần Uyển Nhi @Nữ Thần Mặt Trăng @Honoka Kousaka @Victoriquedeblois
Hy vọng các bạn đọc cái này!

Last edited:
Top Bottom