[Hỏi han chút] Bạn đã chuẩn bị để nhận quà mừng Sinh nhật diễn đàn chưa?

Trung Lê Tuấn Anh

Học sinh tiến bộ
Thành viên
21 Tháng chín 2015
406
865
254
22
Lớp 10B1-THPT Kim Sơn A
chết thật trong tháng 5 em thi toàn thứ quan trọng 9-10/5 thi học kì cuối tháng 5 thi chọn lớp quan trọng cực kì luôn không biết có thời gian không nữa anh nhớ để phần em với
mà thôi giờ phải cố gắng ôn để lúc đấy có thời gian vào nhận quà mới đượcYociexp72Yociexp60
:c10

Đình Hải

Vì học sinh thân yêu!
Cựu Admin
19 Tháng năm 2016
6,735
29,334
1,439
TP Hồ Chí Minh
Hì hì, các em yên tâm là cơ hội luôn dành cho tất cả mọi người :D

Mục Phủ Mạn Tước

Cựu Mod Toán
Thành viên
14 Tháng hai 2016
1,504
1,876
484
Nghệ An
$\color{Red}{\fbox{$\bigstar$ ĐHKTHC $\bigstar$}}$
Xin chào cả nhà,

Cũng lâu lâu rồi giờ Ad mới lên hỏi han mọi người đây, có ai nhớ Ad không ta? Hì hì :D

Hôm nay Ad chia sẻ với cả nhà một tin nóng hổi luôn - Ad mới nghe lỏm được - đang bỏng cả tai đây này.

Cả nhà biết sinh nhật diễn đàn HOCMAI là vào ngày nào không nhỉ???

Nhân dịp kỷ niệm tròn 10 tuổi này, diễn đàn HOCMAI sẽ gửi tặng rất nhiều món quà dành cho những bạn thành viên nhiệt tình và luôn đồng hành cùng diễn đàn trong suốt thời gian qua. Wow, nghe hấp dẫn chưa nào?

Ad nghe phong thanh là quà sẽ có đồng hồ nè, thẻ cào điện thoại các loại mệnh giá nè, Balo HOCMAI nè, áo thun HOCMAI nè, mũ HOCMAI nè, vòng tay HOCMAI nè, rồi hình như là có thêm cả tài khoản HOCMAI nữa đấy.

Được sở hữu những phần quà ý nghĩa như thế này thì còn gì bằng nữa nhỉ? Tag ngay bạn bè vào và SHARE ngay lên facebook để bạn bè vào tham gia còn nhận quà, lẹ lẹ chứ cơ hội 10 năm chỉ có 1 lần thôi đó.

Cơ mà Ad cũng nghe loáng thoáng là ngoài các điều kiện khác thì cần phải có tối thiểu 30 hay 50 bài viết gì ấy. Chà chà, vậy thì hơi căng cho các bạn mới phải không nào. Nhưng không sao cả, chúng ta vẫn còn thời gian khá dài để đạt được số bài viết tối thiểu này. Nhanh tay tham gia thảo luận để nắm trong tay 50 bài viết nhưng đừng spam diễn đàn các bạn nhé.

Bắt đầu ngay để nhận quà nào...

Bật mí thêm: điều kiện chính thức để nhận quà mừng Sinh nhật diễn đàn HOCMAI tròn 10 tuổi BTC sẽ thông báo sau.
có thêm tài khoản mới là ntn ạ?

• Like
Reactions: Đình Hải

Đình Hải

Vì học sinh thân yêu!
Cựu Admin
19 Tháng năm 2016
6,735
29,334
1,439
TP Hồ Chí Minh
Bạn em nó cũng hăng hái lắm luôn anh ạ!Y Khi 02r109
Hì hì, em bảo các bạn nhớ chuẩn bị đủ số bài viết để có cơ hội nhận quà nha em :D

Sinh nhật thì đc j ạ.
Tin chính thức thì vẫn chưa được tiết lộ, tuy nhiên em có thể xem những phần quà có thể có ở topic đầu tiên em nhé

có thêm tài khoản mới là ntn ạ?
Anh chưa hiểu ý em lắm em nhỉ?

Top Bottom