[Hỏi han chút] Bạn đã chuẩn bị để nhận quà mừng Sinh nhật diễn đàn chưa?

toilatot

Banned
Banned
Thành viên
1 Tháng ba 2017
3,368
2,140
524
Hà Nam
THPT Trần Hưng Đạo -Nam Định
Xin chào cả nhà,

Cũng lâu lâu rồi giờ Ad mới lên hỏi han mọi người đây, có ai nhớ Ad không ta? Hì hì :D

Hôm nay Ad chia sẻ với cả nhà một tin nóng hổi luôn - Ad mới nghe lỏm được - đang bỏng cả tai đây này.

Cả nhà biết sinh nhật diễn đàn HOCMAI là vào ngày nào không nhỉ???

Nhân dịp kỷ niệm tròn 10 tuổi này, diễn đàn HOCMAI sẽ gửi tặng rất nhiều món quà dành cho những bạn thành viên nhiệt tình và luôn đồng hành cùng diễn đàn trong suốt thời quan qua. Wow, nghe hấp dẫn chưa nào?

Ad nghe phong phanh là quà sẽ có đồng hồ nè, thẻ cào điện thoại các loại mệnh giá nè, Balo HOCMAI nè, áo thun HOCMAI nè, mũ HOCMAI nè, vòng tay HOCMAI nè, rồi hình như là có thêm cả tài khoản HOCMAI nữa đấy.

Được sở hữu những phần quà ý nghĩa như thế này thì còn gì bằng nữa nhỉ? Tag ngay bạn bè vào và SHARE ngay lên facebook để bạn bè vào tham gia còn nhận quà, lẹ lẹ chứ cơ hội 10 năm chỉ có 1 lần thôi đó.

Cơ mà Ad cũng nghe loáng thoáng là ngoài các điều kiện khác thì cần phải có tối thiểu 30 hay 50 bài viết gì ấy. Chà chà, vậy thì hơi căng cho các bạn mới phải không nào. Nhưng không sao cả, chúng ta vẫn còn thời gian khá dài để đạt được số bài viết tối thiểu này. Nhanh tay tham gia thảo luận để nắm trong tay 50 bài viết nhưng đừng spam diễn đàn các bạn nhé.

Bắt đầu ngay để nhận quà nào...

Bật mí thêm: điều kiện chính thức để nhận quà mừng Sinh nhật diễn đàn HOCMAI tròn 10 tuổi BTC sẽ thông báo sau.
Xin chào cả nhà,

Cũng lâu lâu rồi giờ Ad mới lên hỏi han mọi người đây, có ai nhớ Ad không ta? Hì hì :D

Hôm nay Ad chia sẻ với cả nhà một tin nóng hổi luôn - Ad mới nghe lỏm được - đang bỏng cả tai đây này.

Nhân dịp kỷ niệm tròn 10 tuổi này, diễn đàn HOCMAI sẽ gửi tặng rất nhiều món quà dành cho những bạn thành viên nhiệt tình và luôn đồng hành cùng diễn đàn trong suốt thời quan qua. Wow, nghe hấp dẫn chưa nào?

Ad nghe phong phanh là quà sẽ có đồng hồ nè, thẻ cào điện thoại các loại mệnh giá nè, Balo HOCMAI nè, áo thun HOCMAI nè, mũ HOCMAI nè, vòng tay HOCMAI nè, rồi hình như là có thêm cả tài khoản HOCMAI nữa đấy.

Được sở hữu những phần quà ý nghĩa như thế này thì còn gì bằng nữa nhỉ? Tag ngay bạn bè vào và SHARE ngay lên facebook để bạn bè vào tham gia còn nhận quà, lẹ lẹ chứ cơ hội 10 năm chỉ có 1 lần thôi đó.

Cơ mà Ad cũng nghe loáng thoáng là ngoài các điều kiện khác thì cần phải có tối thiểu 30 hay 50 bài viết gì ấy. Chà chà, vậy thì hơi căng cho các bạn mới phải không nào. Nhưng không sao cả, chúng ta vẫn còn thời gian khá dài để đạt được số bài viết tối thiểu này. Nhanh tay tham gia thảo luận để nắm trong tay 50 bài viết nhưng đừng spam diễn đàn các bạn nhé.

Bật mí thêm: điều kiện chính thức để nhận quà mừng Sinh nhật diễn đàn HOCMAI tròn 10 tuổi BTC sẽ thông báo sau.
em khong dung fb

Đình Hải

Vì học sinh thân yêu!
Cựu Admin
19 Tháng năm 2016
6,735
29,334
1,439
TP Hồ Chí Minh
OMG, bỏng lưỡi, bỏng lưỡi, sao anh không thông báo trước ..... trời ơi, điều kiện tham gia là gì chứ đâu phải là cứ phát 2 triệu quà được, phải có điều kiện tham gia chứ

ai cũng được nhận hay sao vậy anh Hải ?
Về điều kiện chính thức sẽ công bố sau nha các em. Các em xem hết nội dung các bạn hỏi để không phải hỏi trùng nhé. Giờ thì thông báo để bạn bè đăng ký thành viên và chuẩn bị tham gia nào :D

• Like
Reactions: Hà Tuấn Anh Tú

Pyrit

Cựu Mod Vật Lí
Thành viên
27 Tháng hai 2017
2,140
4,211
644
18
Cần Thơ
THPT Chuyên Lý Tự Trọng
Xin chào cả nhà,

Căng kinh quá anh Hải ơi, ủa mà bài viết trả lời hay topic vậy anh?

• Like
Reactions: Đình Hải

Đình Hải

Vì học sinh thân yêu!
Cựu Admin
19 Tháng năm 2016
6,735
29,334
1,439
TP Hồ Chí Minh
Căng kinh quá anh Hải ơi, ủa mà bài viết trả lời hay topic vậy anh?
Em căn cứ vào thống kê số bài viết của em em nhé. Số bài viết bao gồm cả chủ đề và bài trả lời nha em.
Khi nào có điều kiện chính thức để tham gia nhận quà vậy ạ ?!
Chắc cũng sắp sắp rồi em ạ. Điều kiện không khó khăn lắm đâu, anh thấy cái số lượng bài là khó nhất rồi ý. :D

ohyeah97

Học sinh tiêu biểu
Thành viên
6 Tháng mười 2014
2,199
2,927
578
Hà Nội
Trường học con cá :V
Hi các em, số lượng bài viết là 1 trong các điều kiện thôi nha các em. Vì nhiều bạn mới tham gia nếu không đủ số lượng bài viết sẽ thiếu mất điều kiện => lỡ cơ hội nhận quà. Chính vì vậy anh mới hé lộ trước để các em chuẩn bị nhé.
Các em đã thông báo cho bạn bè biết tin chưa nào?
rùi ạ
bọn bạn em nó hào hứng lắm

• Like
Reactions: Đình Hải
Top Bottom