[Hỏi - Đáp] Về vấn đề ứng tuyển, thi tuyển vào chức vụ Moderator ở khu vực học tập!

H

hocmai.diendan

anh ơi cho em hỏi box sử bao giờ tuyển mod
thân!!............................................................................................................

Kế hoạch tuyển Mod Box Sử căn cứ vào nhu cầu hoạt động và định hướng xây dựng diễn đàn của BQT.

Hiện tại Box Sử không có nhiều Mod, hoạt động Box Sử khá trầm nên việc tuyển thêm Mod chưa trở nên quá cấp thiết.

Các em tích cực hoạt động để Box sôi nổi lên, đọc kỹ hướng dẫn sử dụng Chức năng Hỏi bài để tăng cường thảo luận.

Tuần sau sẽ có cơ chế khen thưởng cho các trường hợp tích lũy được số điểm cao nữa.

Chúng ta hoạt động mạnh là buộc phải tuyển Mod ngay ấy mà, qua quá trình hoạt động, BQT diễn đàn cũng sẽ chú ý đến các thành viên hoạt động tích cực để xem xét điều kiện trong quá trình tuyển Mod đấy.

Cảm ơn em!

V

vanhongthcs

khi có đợt tuyển mod có thể gửi thông tin đến tất cả các thành viên được không anh
Cảm ơn anh nhiều

H

hocmai.diendan

khi có đợt tuyển mod có thể gửi thông tin đến tất cả các thành viên được không anh
Cảm ơn anh nhiều

Hi em!

Khi các box có đợt tuyển Mod, tuỳ theo thời điểm, quy mô và chỉ tiêu tuyển Mod mà BQT diễn đàn sẽ quyết định có thông báo rộng rãi tới toàn thể thành viên qua tin nhắn riêng hay không. Tuy nhiên, phần lớn tin tuyển Mod sẽ được cập nhật trên thông báo chung của toàn diễn đàn trong thời gian tuyển Mod.

Em chịu khó vào diễn đàn là có thể cập nhật được đấy.

Cảm ơn em!

Top Bottom