[HỎI - ĐÁP] Tú tài Số 2011

C

conangngocnghech_cute

làm giúp mình bài này với
Tìm m để phương trình : sqrt{x+3}+sqrt{6-x}-sqrt{(x+3)*(6-x)}-m =0 có nghiệm

T

thanhtam180593

muốn xem đáp án thi tú tài số thì làm như thế nào?(đã thi lâu rồi bây giờ muốn xem lại đáp án)

H

hocmai.cskh

Xem đáp án Tú tài Số 2011

muốn xem đáp án thi tú tài số thì làm như thế nào?(đã thi lâu rồi bây giờ muốn xem lại đáp án)
Chào em, để xem đáp án bài làm của mình, em vào môn thi em đã làm, em sẽ nhìn thấy biểu tượng #1, #2... tương ứng với lần làm bài thứ 1, thứ 2 của em. Em click vào biểu tượng đó sẽ xem được kết quả bài đã thi của mình.
Chúc em học tốt!

H

hocmai.cskh

Đối tượng xét giải

Sao hocmai không xét giải cho HS đang học lớp 11 nhỉ=((=((=((=((
Chào bạn, cuộc thi Tú tài Số 2011 mô phỏng kì thi tốt nghiệp THPT thực tế, đối tượng chính của cuộc thi này là học sinh lớp 12, vì vậy năm nay cuộc thi không xét giải cho học sinh lớp 11.

S

son_que

thưa admin em muốn hỏi 1 câu do không phải là VIP nên không được hỏi trực tiếp!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
ĐÓ LÀ thầy Lê Bá Trần Phương dạy rất hay em tự hỏi mình với học vị tiến sĩ sao thầy Phương lại phải LTĐH mà không phải làm giảng viên đại học vì thầy dạy hay mà .Do em rất kính trọng thầy mong hocmai.vn giúp em trả lời câu hỏi ??????

S

son_que

Thưa thầy Lê Bá Trần Phương với kiến thức mà thầy truyền tụ rất bổ ích em mong thầy sẽ cố gắng mang lại những bài học bổ ích hơn nữa .Và năm sau có thể bổ xung thêm phần lớp 10 đó là hệ phương trình và phương trình đại số.
Năm mới em chúc thầy mạnh khỏe ,trẻ mãi ,và ngày càng có nhiều bài học bổ ích giúp bọn em học tập tốt hơn!!!!
Học sinh offline
Lê Hồng Sơn

S

son_que

Em thấy chưa bao giờ có thầy nào mà DẠY HAY DỄ HIỂU như thầy Lê Bá Trần Phương và cẩn thận chịu khó như thầy Nguễn Thượng Võ .Mong thầy Võ có nhiều sức khỏe sống lâu và luôn vui vẻ để truyền đạt cho những học trò
học sinh offline
Lê Hồng Sơn

Top Bottom