[HỎI - ĐÁP] Tú tài Số 2011

M

Moderator

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Các thí sinh thân mến!

Nhằm giúp các em thuận tiện hơn trong quá trình tham gia thì Tú tài số trên Hocmai.vn có những vướng mắc, trở ngại nào gặp phải thì hãy hỏi tại Topic này.
Mọi câu hỏi, thắc mắc sẽ được Hocmai.vn trả lời trong thời gian sớm nhất.

Hocmai.vn​

D

dinhquangtrung90

Chào anh Admin :D
Hôm nay là 06/04 rồi, thông tin và thể lệ cuộc thi sao chưa thấy nhỉ?

T

tuonglaituoisang_999

năm ngoái, xét giải theo từng môn, mọi người cho mình hỏi năm nay có như vậy ko nhỉ?

B

babygirl_sweety_lovely_0707

muốn xem danh sách xếp hạng thi tú tài số của từng môn thì vào đâu ạ? Ngay khi kết thúc bài thi liệu đã có bảng xếp hạng đó chưa?

T

tranbuibichthuan

Làm thế nào để xem đáp án ak?
Bảng xếp hạng thì ntn ak?
Ngay sau thi thì có đáp án ngay ko ak?

H

hocmai.cskh

Bảng xếp hạng của cuộc thi Tú tài Số sẽ được công bố vào thứ Hai hàng tuần.
Bạn vào phòng thi Tú tài Số 2011. Nhìn sang bên tay phải sẽ có Khối Bảng xếp hạng ở ngay dưới Khối thông tin về cuộc thi.

H

hocmai.cskh

Làm thế nào để xem đáp án ak?
Bảng xếp hạng thì ntn ak?
Ngay sau thi thì có đáp án ngay ko ak?

Để xem được đáp án bài thi Tú tài Số 2011. Ngay sau giờ thi kết thúc bạn chọn lại môn thi đó. Hệ thống sẽ hiển thị điểm và đáp án làm bài cho bạn.

Khi nào mới có bảng điểm xếp hạng cuộc thi tú tài số zị mod

Bảng xếp hạng sẽ được công bố vào Thứ Hai hàng tuần (ngay sau ngày Chủ nhật thi). Bảng xếp hạng này được đặt ở khối bên tay phải phòng thi Tú tài Số 2011 ngay dưới Thông tin cuộc thi...

2

2t_forever

Sao hocmai không xét giải cho HS đang học lớp 11 nhỉ=((=((=((=((
Hiển nhiên vì đây là cuộc thi dành riêng cho lớp 12 bọn anh để chuẩn bị cho kì thi TN THPT sắp tới. Với lại đề thi thử TN k quá khó mà rất cơ bản.Nếu e muốn thử sức thì anh nghĩ thi hsg hoặc olympic sẽ phù hợp hơn.:)>-:)>-:)>-

G

gaque1

hom nay minh bat dau lam bai mon van luc 3 gio 30, cung hoi muon so voi thoi gian quy dinh, nhung minh nghi la van co the lam bai binh thuong khong sao ca. khi minh nhay vao mon ngu van de thi thi de thi chang thay dau ma ngay sau do lai hien trang ket qua lam bai cua minh voi thoi gian lam bai chi co 1 giay. minh rat hoang va but xuc nua vi minh tham chi con chua biet de thi ma da co bao cao nop bai roi. thay oan khong chiu noi. minh da thu lam lai bai nhung ma khong duoc. may tinh nhanh chong chuyen sang bao cao ket qua lam bai lan thu 2 cua minh. lan nay minh lai cung chua lam gi ca. Tiep tuc thu lai thi cuoi cung minh da chuyen sang tan lan lam bai thu 7 ma tren thuc te minh van chua duoc lam bai thuc su. oan cho minh qua. hocmai giai thich ho minh la co chuyen gi duoc khong (sang nay minh lam toan van binh thuong ma)

D

dinhquangtrung90

huhu, sao môn địa em lại được 0 điểm thế này.
Em chọn cả 40 câu không bỏ sót câu nào, và làm rất kỹ gần cả 50 phút, vậy mà khi nộp bài thì được 0 điểm, thời gian làm bài chỉ có 35 phút 6 giây, ít hơn thực tế...
mong các anh chị BTC xem xét lại cho...

p/s: 1 người bạn của em cũng tương tự, nick: tangbahai93
BTC xem giùm :-s

C

chuongcuong1993

Chia buồn nha bạn. Mình cũng gặp như vậy nè
Hi vọng hocmai sửa đổi kịp thời

H

hocmai.cskh

huhu, sao môn địa em lại được 0 điểm thế này.
Em chọn cả 40 câu không bỏ sót câu nào, và làm rất kỹ gần cả 50 phút, vậy mà khi nộp bài thì được 0 điểm, thời gian làm bài chỉ có 35 phút 6 giây, ít hơn thực tế...
mong các anh chị BTC xem xét lại cho...

p/s: 1 người bạn của em cũng tương tự, nick: tangbahai93
BTC xem giùm :-s

Chia buồn nha bạn. Mình cũng gặp như vậy nè
Hi vọng hocmai sửa đổi kịp thời
Chào các bạn :)

Hiện tại Hocmai.vn đã nhận được phản hồi của các bạn về buổi thi môn Địa tối nay, chúng tôi đang tìm hiểu nguyên nhân để khắc phục.

Mong các bạn thông cảm ạ!

H

hocmai.truyenthong

Đoán đề Địa lí

Thứ Bảy này thi lại Địa lí ấy. Hic, tuần trước tớ làm bài mà chẳng làm được, nó cứ báo 0 điểm. Tớ nghe mấy anh chị Tư vấn nó đó là lỗi hiếm gặp, hi vọng thứ Bảy này chúng mình lại làm được bài.
Có bạn nào học giỏi Địa lí không? Đoán đề địa lí hộ mình với? Mình toàn học các môn đi thi khối A của mình thôi, môn này học hơi kém.:):):)

C

chauta123

cho e hỏi vào chung kết rồi. thấy mỗi môn chia 3 đợt làm pài. mình chỉ cần làm 1 đợt thôi cũng được hả. tại sáng w chiều mắc thi thử tốt nghiệp trong trường e rồi.

L

littlemoon_bt

mod cho em hỏi để nhận giải phải gửi cho ban tổ chức các giấy tờ cần thiết nhưng em không có điều kiện để scan những giấy tờ đó.Vậy em chụp lại rồi gửi đi được không mod?

Top Bottom