[HỎI - ĐÁP] Thi thử đại học 2010: Tập dượt trước kì tuyển sinh và nhận quà tặng hấp dẫn!

T

truonghan_h

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Thi thử đại học 2010: Tập dượt trước kì tuyển sinh và nhận quà tặng hấp dẫn​

Mọi thắc mắc, kiến nghị về Thi thử đại học 2010 được post tại topic này.
Lưu ý: Chỉ trao đổi, hỏi đáp các vấn đề liên quan đến nội dung thi thử đại học tại Trung tâm Hocmai.vn Trường Chinh. Các bài viết sai phạm sẽ bị xử lý theo đúng qui định.​

G

ghitalorca

Em thấy năm 2009 hocmai.vn có tổ chức thi thử đại học từ tháng 3 , chung kết vào giữa tháng 6 sao năm nay lại thôi

H

huykhanh21

Em hỏi cái...

Cho em hỏi là cuộc thi miễn phí 100% ạ?. Em là học sinh ở xa nên muốn đăng kí thì phải đăng kí như thế nào và đăng kí những thông tin gì?

G

giaosukt

Cho em hỏi là cuộc thi miễn phí 100% ạ?. Em là học sinh ở xa nên muốn đăng kí thì phải đăng kí như thế nào và đăng kí những thông tin gì?
Chào các bạn.
Trung tâm Hocmai.vn Trường Chinh sẽ tổ chức thi thử Đại học miễn phí vào ngày 7/6/2010. Trung tâm tổ chức thi thử cho các khối A, B, D.
Tham gia thi thử các bạn không những được miễn phí lệ phí thi mà còn có cơ hội nhận được một trong các phần thưởng: xe máy, laptop, học bổng nếu đạt điểm số cao.
Các bạn có thể đến trực tiếp Trung tâm tại 109 Trường Chinh để đăng kí, hoặc có thể đăng kí qua số điện thoại (04) 3629 - 0880 hoặc qua mail tccenter@hocmai.vn. Các bạn tham khảo thêm thông tin chi tiết tại Website: http://center.hocmai.vn/truongchinh/

C

caunhoc_nmt_vp

em đăng ký học ôn trên hocmai.com này.thi những đè ôn tập thi em vao dâu để tải về máy??

B

belatdat_cute

mấy giờ thi ạ ?? đề nghị BTC cho bít cụ tỉ hơn ạ !

môn thi & thời gian thi từng môn lần lượt thế nào ạ ??

em đăng ký học ôn trên hocmai.com này.thi những đè ôn tập thi em vao dâu để tải về máy??
copy về word ! :D

G

giaosukt

giả sử như sv có dược thi không thầy???vì năm nay em thi lai ma.!
Trung tâm Hocmai.vn Trường Chinh tổ chức thi thử ĐH miễn phí cho tất cả các đối tượng muốn tham gia dự thi để thử sức và kiểm tra đánh giá khả năng, năng lực của mình trước kỳ thi ĐH.
Về thời gian thi, môn thi, địa điểm thi, cách thức đăng kí dự thi các bạn có thể vào http://center.hocmai.vn/truongchinh/index.php?option=com_content&view=article&id=23&catid=27 để biết thông tin chi tiết hơn.
Rất cám ơn các bạn đã quan tâm.

S

sutieu

Đề này do cục khảo sát của bộ ra ạ? Em thấy hình như so với đề ĐH có vẻ dễ hơn thì phải :)

Top Bottom