hoi bai tap tu luyen

C

canmongtay

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Chao anh! anh oi cho em hoi la bai tap ve nha cua thay Le Ba Tran Phuong deu co 2 phan: phan co huong dan giai va phan khong co huong dan giai. Nhung em thay phan khong co huong dan giai luon co nhieu bai tap hay va kho hon phan co huong dan giai. Vay lam cach nao de khi lam phan nay em co the so dap an va xem huong giai nhung bai tap kho a! Anh tra loi cho em nha, em cam on anh nhiu, Goodluck!

H

hocmai.toanhoc

Chao anh! anh oi cho em hoi la bai tap ve nha cua thay Le Ba Tran Phuong deu co 2 phan: phan co huong dan giai va phan khong co huong dan giai. Nhung em thay phan khong co huong dan giai luon co nhieu bai tap hay va kho hon phan co huong dan giai. Vay lam cach nao de khi lam phan nay em co the so dap an va xem huong giai nhung bai tap kho a! Anh tra loi cho em nha, em cam on anh nhiu, Goodluck!
Chào em!
Vì Thầy muốn các em học sau đó tự mình luyện tập thêm nên thầy cho hơi nhiều một chút.
Để so đáp số em có thể gửi lên diễn đàn để các bạn cùng trao đổi, thảo luận với nhau.
Còn bài nào khó quá, em cũng đưa lên để hocmai.toanhoc gợi ý.

Top Bottom