Hocmai.vatly giai sai rồi

T

thecuongddh

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

câu truyền tải điện năng mà em hỏi hocmai.vatly là em lấy trong "Bai_giang_9_May_bien_ap_su_truyen_tai_dien_nang" của thầy Đặng Việt Hùng
bài đó ở cuối trang 4 file tài liệu bài giảng và có đáp số là 89.05% mà lại làm ra 91.33% => sai hoàn toàn. mong hocmai.vatly xem xet lại!

H

hocmai.vatli

Chào em thecuongddh. Nếu em thấy sai hay chỉ ra chỗ sai ở đâu nhé. Chú ý học ở đây không chỉ có học môn vật lí đâu.

Chúc em có cái nhìn đúng đắn hơn.

B

boyphjeulang1994

Thầy cô chỉ có nhầm chứ không có sai
Lần sau chú ý bạn nhé

:)

Sai là sai mà bạn. Biết được mình sai chỗ nào thì mới cầu tiến được chứ. Nếu ai cũng sai mà chỉ chịu là nhầm lẫn thì tiến hóa lùi rồi.Mình nghĩ thầy cô cũng không ngoại lệ!!!

H

hocmai.vatli

Chào các em!
Trước hết hocmai.vatli xin cảm ơn defhuong nhé, cảm ơn về niềm tin của em nơi chúng tôi. Tuy nhiên đúng là không ai có thể khẳng định ta không bao giờ sai, không ngoại lệ với tất cả các thầy cô. Mặc dù mỗi bài viết trả lời luôn là sự thận trọng và mong muốn đem đến cho các em những lời giải hay nhất, chính xác nhất, xong sai xót là điều không tránh khỏi. Vậy các em cứ trao đổi và nhận xét, tuy nhiên nếu sai ở đâu thì phải chỉ rõ mới có thể giải quyết được.

Top Bottom