Hocmai Idol :Missyou19 (các mod để đây cho Mít)

Status
Không mở trả lời sau này.
O

oneloveforever

chị Hằng chậm thông tin rùi :))
Anh mít ơi thế anh có dự định gì trong tương lai chưa

H

hangsn1

Hic , thì túm lại cho hỏi hai người đi chơi kiểu rì , ở đâu , đi như thế nào (túm lại là tất tần tật).
Hic, mới có mấy hôm ko lên diễn đàn mà thấy giang sơn đổi thay nhiều quá :(

M

missyou19

@ shizong : kỉ niệm vui nhất đó là chuyên gia gặp trời mưa khi đi chung với nhau
@ hằng : bọn tui đã đi chơi cùng nhau khá nhiều lần đặc biệt vụ 2/9 đó ( chuyên đi bằng xe đạp ) , còn về việc hôm đó thì do bọn tui đang chiến tranh lạnh 1 tuần với nhau thui mà

S

shizong

ghê chưa, toàn gặp trời mưa khi đi chung với nhau, chậc chậc... lãng mạn quá, cho tui hỏi khí ko phải, chiện TY của ông mô phỏng theo bộ phim gì thế ( tui chăm xem phim HQ lém nên cũng bít kha khá , hehe :D )

H

hangsn1

missyou19 said:
@ shizong : kỉ niệm vui nhất đó là chuyên gia gặp trời mưa khi đi chung với nhau
@ hằng : bọn tui đã đi chơi cùng nhau khá nhiều lần đặc biệt vụ 2/9 đó ( chuyên đi bằng xe đạp ) , còn về việc hôm đó thì do bọn tui đang chiến tranh lạnh 1 tuần với nhau thui mà

Kiểu này giống phim Hàn roài ( đôi nào cùng nhau đi dưới mưa sẽ được bền lâu mãi mãi :x ) . Chả biết có tin được ko nữa >:) >:)
Túm lại sắp tới có dự định rì không ( a` còn mí cái ảnh tính thế nào đây ông B-) )

M

missyou19

shizong said:
ghê chưa, toàn gặp trời mưa khi đi chung với nhau, chậc chậc... lãng mạn quá, cho tui hỏi khí ko phải, chiện TY của ông mô phỏng theo bộ phim gì thế ( tui chăm xem phim HQ lém nên cũng bít kha khá , hehe :D )
có lẽ đó là do ông trời còn về phim thì tôi chịu vì tôi ít xem phim HQ lém , pà biết thì nói tôi nghe coi đi

H

hoanghaily

miss ơi tôi chưa được về nhà ông chơi, mà CN này Trung có đi không. Quên đặt câu hỏi hôm nào ông mời anh em về nhà ông chơi nữa đó
Mà Hằng ơi bà sang box ảnh cập nhật thông tin đi rồi vô hỏi tiếp nhé

H

hangsn1

hoanghaily said:
miss ơi tôi chưa được về nhà ông chơi, mà CN này Trung có đi không. Quên đặt câu hỏi hôm nào ông mời anh em về nhà ông chơi nữa đó

Hic , thông cảm , mí hôm nay không lên mà thấy thay đổi cứ vèo vèo ý :(

M

missyou19

hoanghaily said:
ông trung sẽ xuống vào tối thứ 7 -- Còn về nhà tôi chơi thì ok tôi luôn tiếp đón mọi người bất kỳ lúc nào , hiện tại tôi đang lên kế hoạch off box ảnh tại nhà tôi ( mỹ đình ) mong mọi người góp mặt đầy đủ ( 21/10 ) dự kiến

M

missyou19

Dự định thì hiện tại có lẽ là chưa vì tôi cũng bước vào năm học rùi

Hiện tại mít đã về các bạn có nhu cầu đặt câu hỏi thì cứ đặt nhé , mình sẽ trả lời trong thời gian sớm nhất

L

ladyfirst

Mít cho Mít hỏi Mít có làm gì em nào chưa
Mít đã làm rồi vậy theo Mít giờ Mít phải làm gì
Mong Mít giải đáp cho Mít đc rõ để Mít rút kinh n0 về sau Mít ko mắc lỗi thế nữa
>:) >:) >:) >:) >:) >:)

N

nhocprohp

ladyfirst said:
Mít cho Mít hỏi Mít có làm gì em nào chưa
Mít đã làm rồi vậy theo Mít giờ Mít phải làm gì
Mong Mít giải đáp cho Mít đc rõ để Mít rút kinh n0 về sau Mít ko mắc lỗi thế nữa
>:) >:) >:) >:) >:) >:)
Câu hỏi ý chắc nhiều ý nghĩa

Z

zonzon90

nơi nì có vẻ sôi động wa' nhỉ ............?? cho zon tham gia với nghen

Mít ơiiiiiiiii cho zon hỏi 2 câu thui:Mít có thể iu zon đến bao giờ??............Nếu zon "đào hoa_đa tình" 2 tay băt nhìu " cá" ....Mít có còn iu zon nữa ko??

Z

zjnzjn2289

Mít ơi Mít có thể kể cho cả nhà nghe vụ 2 ng` đi chơi hum 2/9 đc ko??

hỏi câu nữa:Mít nghĩ là Mít có thể giữ đc zon bên Mít bao lâu ??

Liệu những ai dám "kưa" zon của Mít thì có sao ko??

D

donghocat

mít ơi cho hỏi
sao mít lại gửi lắm tin offline trên yahoo thế
@mít: đừng gửi nữa nhá

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom