Hocmai Idol :Missyou19 (các mod để đây cho Mít)

Status
Không mở trả lời sau này.
S

sonmoc

Em đặt liền mấy câu hỏi luôn
Anh thấy bạn em thế nào . Hai con đó đó
Anh đã có người yêu chưa
Trong chữ kí là ảnh của ai ?
Trong 4rum hãy kiệt kê thứ tự 5 người anh yêu mến nhất
Anh ghét ai nhất 4rum

L

lethang2602

tip nỳ
nếu pác mít có người iu thì có thể cho pà con của 4rum chiêm ngưỡng dc. hem

M

missyou19

@ lethang : em gái thì tui có nhiều rùi nhưng giới thiệu xong liệu ông cưa nổi hok , cuncun_xjnhxjnh9x đó
@ sonmoc : 2 bạn em thì em tha cho anh , anh sợ lém rùi -- còn người yêu thì anh có rùi ( zonzon90 ) đó và cũng chính là người trong ảnh -- 5 người anh yêu quý nhất : zonzon90 , anh Hà ( anh zai ) , chị Huyền ( chị gái : coconguyen ) , còn lại mình yêu quý nhất ( thông cảm quá nhiều mình hok thể kể hết ) -- ghét nhất ư : hok có chuyện đó vì các bạn đều là những người rất vui tính

L

lethang2602

missyou19 said:
@ lethang : em gái thì tui có nhiều rùi nhưng giới thiệu xong liệu ông cưa nổi hok , cuncun_xjnhxjnh9x đó
@ sonmoc : 2 bạn em thì em tha cho anh , anh sợ lém rùi -- còn người yêu thì anh có rùi ( zonzon90 ) đó và cũng chính là người trong ảnh -- 5 người anh yêu quý nhất : zonzon90 , anh Hà ( anh zai ) , chị Huyền ( chị gái : coconguyen ) , còn lại mình yêu quý nhất ( thông cảm quá nhiều mình hok thể kể hết ) -- ghét nhất ư : hok có chuyện đó vì các bạn đều là những người rất vui tính
tui hỏi em gái ruột em đó
chứ nhóc cun thì tui cũng coi là em

S

sonmoc

5 câu tiếp theo nè :
ANh hãy trình bày rõ ràng về :
Tên , tuổi , sở thích , sở ghét , cao , cân nặng , mẫu người yêu lí tưởng , ước mơ , mối tình đầu , và 1 cái hay nhất :
Kể ra 1 tật xấu của chị zonzon90

P/S: Kể thêm 2 người nữa đi , cho đủ 5 người không thì em chém chết

S

sonmoc

Câu hỏi tiếp theo :
ANh hãy nhận xét thật khái quát trong 50 từ về chân dung của chính mình

M

missyou19

sonmoc said:
5 câu tiếp theo nè :
ANh hãy trình bày rõ ràng về :
Tên , tuổi , sở thích , sở ghét , cao , cân nặng , mẫu người yêu lí tưởng , ước mơ , mối tình đầu , và 1 cái hay nhất :
Kể ra 1 tật xấu của chị zonzon90

P/S: Kể thêm 2 người nữa đi , cho đủ 5 người không thì em chém chết
Họ và tên : Nguyễn Thanh Bình ( xấu đừng chê )
Sinh ngày : 04/03/1988 ( mọi người nhớ để tặng quà nhe hok em khủng bố )
Sở thích : rủ mọi người đi chơi , quậy phá , thể thao ( cầu lông là chính ) , chat , lướt web .....
Sở ghét : ghét ở nhà nhiều , ghét bị áp đặt ....
Chiều cao : 1m72 ( chưa chuẩn lắm )
Cân nặng : 56 kg ( hơi gầy )
Mẫu người yêu lý tưởng : chiều cao đừng thấp hơn 1m6 , vui tính , chung thủy , biết thông cảm cho những khó khăn của mình , đảm đang , ngoại hình khá .....
Ước mơ : là 1 nhà kinh doanh giỏi ...
Mối tình đầu : nói ra mọi người hok tjn , zon là mối tình đầu của tui
Tật xấu à (*) : ăn ít
2 người à : v.huyen , songlacquan ,....
-- The end -- câu hỏi này

S

sonmoc

Bộ câu hỏi tiếp theo nhé , trả thù anh Mít ai bảo dám chê bạn Mốc :
Hãy kể về gia đình mình :
Tên bố , mẹ
Tuổi bố mẹ
Nghề nghiệp
Sở thích và sở ghét từng người
CỤ tổ nội và cụ tổ ngoại của anh Mít tên gì :D
Thế nếu xếp em vào danh sách thì em ở vị trí số mấy trăm ???

M

missyou19

@ son moc : về gia đình cho anh xjn lỗi nhé , anh hok tiện nói ra -- còn việc em là người thì mấy trăm thì chắc có thể vì anh với em ít tiếp xúc , mà em cũng mới vào diễn đàn

S

shizong

ông kể về mối tình đầu hiện tại của ông đi, những kỉ niệm với ng iu nè, có lãng mạn giống phim HQ hem? ;;)

H

hangsn1

Câu hỏi hơi riêng tư tí : Hai người đi chơi với nhau bao h chưa ? Hic , cái hôm đi off sao thấy lạnh nhạt với bạn ý thế #:-S

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom