hocmai.hoahoa ơi cho e hỏi !

• Thread starter ngoisaomayman_2011
  • Ngày gửi
  • Replies 5
  • Views 562

N

ngoisaomayman_2011

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

hocmai ơi cho e hỏi 3 bài giảng của thây Sơn(khóa LTĐH đảm bảo) đó là các bài:
-phương pháp giải bài tập trắc nghiệm phần hỗn hợp các este (18/2/2011)
-phương pháp giải bài tập trắc nghiệm phần amin và aminoaxit (25/2/2011)
-bài toán điện phân (24/2/2011) vẫn chưa được học ạ ?

T

truonga3vodoidz

còn lâu..................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................mình đợi cũng lâu lắm rùi mà vẫn chưa được học đây!

T

truonga3vodoidz

mọi ngươi cần phải kiến nghị với hocmai ngay đi.không thì còn lâu mới được học tiếp.mình đợi lâu lắm rùi đấy........................................................................................................................................................................................................................................................dài cả cổ

H

hocmai.cskh

Chào các bạn :)

Hocmai.vn chân thành xin lỗi các bạn về sự chậm trễ trong việc update các bài giảng khóa Hóa đảm bảo của thầy Sơn. Quả thực phía trung tâm không mong muốn điều đó xảy ra, chúng tôi đang nỗ lực hết mình để update các bài thiếu trong thời gian sớm nhất!

Mong các bạn thông cảm ạ :)

N

ngoisaomayman_2011

e hi vọng hocmai quan tâm hơn nữa trong việc update bài giảng vì kể từ ngày 18/2 cho đến hum nay là ngày 2/3 tức là 2 tuần trôi qua rồi vẫn chưa có bài. E cảm ơn!!!!!!!!!!!!!!!!!

H

hocmai.cskh

Vâng, cảm ơn sự thông cảm của bạn :)

Quả thực, Hocmai.vn cũng vô cùng áy náy khi để điều đó xảy ra :).

Top Bottom