HMF Confess HOCMAI Forum Confession #109

HMF Confession

HOCMAI Forum Confess
Cu li diễn đàn
7 Tháng tư 2017
168
1,146
131
[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Thân gửi @pham_khanh_1995
Gửi anh chàng tốt bụng!
Tình cờ một lần được tiếp xúc với anh, em thấy anh hiền lành, vui tính, hiểu biết luôn giúp đỡ em và mọi người (chắc hẳn ai là bạn anh điều hiểu được điều đó) làm em ngỡ ngàng luôn.
Nhưng bất ngờ không chỉ dừng lại đó. Có lần bạn em bảo anh không chỉ là cán bộ Đoàn mà còn là nhạc sỹ, là thầy nữa. Em không tin, em thề luôn là không thể tin được... Em còn bị thua vì tội cá cuộc cơ cho đến khi em nhìn thấy link bài hát anh chia sẻ với thấy các bạn ngưỡng mộ gọi anh là thầy thì gần như sập vì choáng luôn.. Kiểu như chưa bao h tưởng tượng ra gặp được một con người nào mà toàn diện như vậy.
Từ lần đó em luôn lấy anh làm hình tượng để phấn đấu chỉ mong muốn được bằng nửa của anh nhưng chưa bao giờ em làm được.. Có lần em hỏi tại sao anh lại giỏi như vậy anh chỉ cười bảo mỗi câu "người ta làm được thì mình cũng làm được" nghe xong câu đấy e bị đứng hình để nhìn lại con người mình sao mình lại không làm được :(((
Cảm ơn anh vì câu nói đó nó đã thay đổi cả cuộc đời em vì câu nói đó em đã cố gắng phấn đấu và tiến bộ rất nhiều.. Nhiều lắm ý. (Em đỗ vào trường chuyên rồi anh).
Để kể về con người anh có lẽ em phải viết sách thôi. Vừa đẹp zai, vừa tốt bụng, vừa học giỏi lại còn.... Kiểu như soái ca trong phim xuất hiện ngoài đời thực luôn ý.
Nhiều lúc em tự nghĩ anh giỏi thế, lắm tài thế chắc hẳn nhiều bạn gái thích anh lắm nhỉ. Cho nên đến giấy phút này em chỉ muốn nói với anh rằng em thích anh nhiều lắm! em vẫn luôn đợi anh - chàng trai của em.

---------------------------------------------

#Thy: Tôi quen cậu bạn này cũng ngay tại diễn đàn này. Hồi ý lớp 10 hay 11 gì đó @pham_khanh_1995 nhỉ? Hồi đó cậu này là bồ của Thy đấy nhé. Rất chi là kute á. ^^ hiền nữa. Rồi 1 ngày đẹp trời, tôi rời diễn đàn, năm 2013, 2 đứa cũng mất liên lạc nhau từ đó. Thế nào mà lại vào `1 ngày đẹp trời khác, thấy trên wall dòng tin nhắn của cậu:"Cậu còn nhớ tớ không?" Ôi chao!!! 1 câu hỏi rất chi là thừa, Bồ mà k nhớ nhau thì lấy ai nhớ nữa bây giờ :D
dù sao thì, Bồ vẫn là bồ, và vẫn mãi là vậy :D

--------------------------------------------------
Hãy để HM Forum Confession thay bạn nói lên tiếng nói con tim

pham_khanh_1995

Học sinh chăm học
Thành viên
3 Tháng chín 2010
292
182
126
Hà Nam
Trường đời
Cảm ơn tình cảm mà em đã dành cho anh. Bản thân anh bày tỏ vui mừng lắm khi em thi đỗ vào lớp 10 với kết quả xứng đáng.
Về chuyện tình cảm anh nghĩ là em chớ nên đợi 1 người mà hoài tuổi xuân. Mình còn trẻ, hãy sống với đam mê.
@pham_khanh_1995 anh ơi chuẩn bị thoát kiếp FA đi anh ạ
chúc mừng anh nha
cơ mà em cũng tò mò người này lắm :)
Anh cũng tò mò lắm. Hãy để bạn ấy là một ẩn số.
@thuyhuongyc không biết nên vui hay buồn em ak

• Like
Reactions: bienxanh20

toilatot

Banned
Banned
Thành viên
1 Tháng ba 2017
3,368
2,140
524
Hà Nam
THPT Trần Hưng Đạo -Nam Định
Thân gửi @pham_khanh_1995
Gửi anh chàng tốt bụng!
Tình cờ một lần được tiếp xúc với anh, em thấy anh hiền lành, vui tính, hiểu biết luôn giúp đỡ em và mọi người (chắc hẳn ai là bạn anh điều hiểu được điều đó) làm em ngỡ ngàng luôn.
Nhưng bất ngờ không chỉ dừng lại đó. Có lần bạn em bảo anh không chỉ là cán bộ Đoàn mà còn là nhạc sỹ, là thầy nữa. Em không tin, em thề luôn là không thể tin được... Em còn bị thua vì tội cá cuộc cơ cho đến khi em nhìn thấy link bài hát anh chia sẻ với thấy các bạn ngưỡng mộ gọi anh là thầy thì gần như sập vì choáng luôn.. Kiểu như chưa bao h tưởng tượng ra gặp được một con người nào mà toàn diện như vậy.
Từ lần đó em luôn lấy anh làm hình tượng để phấn đấu chỉ mong muốn được bằng nửa của anh nhưng chưa bao giờ em làm được.. Có lần em hỏi tại sao anh lại giỏi như vậy anh chỉ cười bảo mỗi câu "người ta làm được thì mình cũng làm được" nghe xong câu đấy e bị đứng hình để nhìn lại con người mình sao mình lại không làm được :(((
Cảm ơn anh vì câu nói đó nó đã thay đổi cả cuộc đời em vì câu nói đó em đã cố gắng phấn đấu và tiến bộ rất nhiều.. Nhiều lắm ý. (Em đỗ vào trường chuyên rồi anh).
Để kể về con người anh có lẽ em phải viết sách thôi. Vừa đẹp zai, vừa tốt bụng, vừa học giỏi lại còn.... Kiểu như soái ca trong phim xuất hiện ngoài đời thực luôn ý.
Nhiều lúc em tự nghĩ anh giỏi thế, lắm tài thế chắc hẳn nhiều bạn gái thích anh lắm nhỉ. Cho nên đến giấy phút này em chỉ muốn nói với anh rằng em thích anh nhiều lắm! em vẫn luôn đợi anh - chàng trai của em.
---------------------------------------------
Hãy để HM Forum Confession thay bạn nói lên tiếng nói con tim
bực anh
thôi chúc mừng
dù gì em cũng không đăng kí sổ vợ anh đâu
kẻo chị ấy tạt axit

yuper

Cựu Mod Sinh
Thành viên
TV BQT quản lý tốt nhất 2016
TV ấn tượng nhất 2017
19 Tháng bảy 2011
2,687
1,923
539
Cảm ơn tình cảm mà em đã dành cho anh. Bản thân anh bày tỏ vui mừng lắm khi em thi đỗ vào lớp 10 với kết quả xứng đáng.
Về chuyện tình cảm anh nghĩ là em chớ nên đợi 1 người mà hoài tuổi xuân. Mình còn trẻ, hãy sống với đam mê.

Anh cũng tò mò lắm. Hãy để bạn ấy là một ẩn số.
@thuyhuongyc không biết nên vui hay buồn em ak
trap đấy ông ơi

Top Bottom