HMF Confess HOCMAI Forum Confession #106

HMF Confession

HOCMAI Forum Confess
Cu li diễn đàn
7 Tháng tư 2017
168
1,146
131
[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Gửi bạn @pinkylun - Hà Mến
Gửi cậu - người đầu tiên làm trái tim của tớ rung động, người đầu tiên làm cho tớ có những cảm giác mà nó được gọi là yêu thương. Cậu biết không, từ những ngày đầu tiên biết đến cậu, dù chưa từng gặp nhau, tuy chúng tả chỉ biết nhau qua màn hình máy tính, nhưng nó lại khiến cho tớ có một cảm giác rất là thân quen, nó làm cho tớ cảm thấy giữa chúng ta rất gần nhau, giữa chúng ta không còn khoảng cách về địa lý nữa. Sau một thời gian dài trò chuyện cùng cậu, tớ đã nhận thức được tình cảm mà tớ dành cho cậu, đó là một tình cảm chân thành, nó đặc biệt hơn tình bạn. Tớ biết, chúng ta còn là học sinh, nên tớ cũng không mong là chúng ta sẽ yêu nhau thực sự, nhưng tớ vẫn mong là tớ sẽ có một vị trí đặc biệt trong lòng cậu, nó sẽ đặc biệt hơn những người bạn bình thường khác. 3 năm đã trôi qua rồi, nhưng cậu biết không, tình cảm mà tớ dành cho cậu nó vẫn như những ngày đầu tiên, và tớ tin chắc một điều rằng, tình cảm đó nó hơn lúc trước nữa. Bởi vì bây giờ chúng ta đã lớn hơn, biết suy nghĩ và nhận thức hơn lúc trước rồi mà. Tớ rất muốn nói chuyện với cậu, muốn nói hết tất cả những gì mà tớ chôn giấu trong lòng bấy lâu nay, nhưng tớ sợ là cậu sẽ xa lánh tớ một lần nữa. Nên hôm nay tớ đã viết lên những dòng này, mong là cậu sẽ đọc được nó.

------------------------------------------
Hãy để HM Forum Confession thay bạn nói lên tiếng nói con tim.
Hãy tôn trọng và để người gửi mãi là một ẩn số!!!

baochau1112

Cựu Phụ trách nhóm Văn | CN CLB Khu vườn ngôn từ
Thành viên
6 Tháng bảy 2015
6,549
13,982
1,304
Quảng Nam
Vi vu tứ phương
Một câu chuyện tình yêu online đáng trân trọng.

Nhưng trong thế giới ảo, đó là một khái niệm vừa trừu tượng vừa xa vời ^^

Do đó, dẫu có chuyện gì xảy ra thì hãy mãi giữ nó ở giới hạn tình BẠN online ^^

• Like
Reactions: HMF Confession
Top Bottom