Học viện ngân hàng.

4

4teen

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Em đăng ký NV1 cao đẳng: hệ cao đẳng Học viện Ngân Hàng thì biết là HV Ngân hàng không tổ chức thi cao đẳng mà dựa trên điểm thi khối A để xét tuyển.Trong khi đó , em lại đăng ký thi ĐHKHTN (khối A).Liệu em có phải lựa chọn 1 trong 2 trường trên ko bởi em nhận được giấy báo dự thi của học viện ngân hàng nói 3/7 làm thủ tục thi. :-o :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :((

C

cobemuadong_bth_a5

tớ nhớ là những trường ko tổ chức thi thì lấy điểm dựa vào KA .mà bạn lại có giấy báo thi thì lạ thật ,có lẽ bạn làm hồ sơ sai sót gì chăng ? mục 2-3 quan trọng đv bạn

4

4teen

4teen said:
Em đăng ký NV1 cao đẳng: hệ cao đẳng Học viện Ngân Hàng thì biết là HV Ngân hàng không tổ chức thi cao đẳng mà dựa trên điểm thi khối A để xét tuyển.Trong khi đó , em lại đăng ký thi ĐHKHTN (khối A).Liệu em có phải lựa chọn 1 trong 2 trường trên ko bởi em nhận được giấy báo dự thi của học viện ngân hàng nói 3/7 làm thủ tục thi. :-o :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :((
Mục 2 tớ ghi:HVNH như trên trang ưeb của HVNH hướng dẫn.Mục 3 ghi mã trg` .khối thi,mã ngành.

Top Bottom