Học toán thầy nào hơn???

B

badgirl9x

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

tình hình là mình đang muốn đăng ký một khóa học toán ở trên hocmai nhưng thực sự là mình không biết nên học thẩy nảo cả????:confused::confused: Bởi vì mình đã nghỉ hết học thêm ở trên trường va ngoài rồi nên mình muốn tìm 1 khóa học nào đó dể bổ sung kiến thức. Đến bây giờ thì mình học toán cũng tạm được(không quá kém). mình cũng đã xem thử các bài giảng của các thầy rồi:)....nhưng lại thấy thầy nào dạy cũng hay,nên bây giờ chẳng biết nên đăng ký học thầy nào cả?:confused:bạn nào đã học các thầy rồi,nhiều kinh nghiệm có thể cho minh môt lời khuyên được không:nên học thầy nào bây giờ? Mình cảm ơn mọi người rất nhiều và mong được làm quen với các bạn.....:):):)

D

Deborahaxe

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

フルラ トートバッグ

adidas womens running shoes xp home upgrade camera pinhole wireless phunny stuph blu ray drives マイケルコース 時計
バーバリーマフラー
onkyo tx sr702 operative laparoscopy top gun movie xna game optura 40 reviews toaster bo house restoration steady cam スープラ シューズ
rendering organic chemistry for dummies performance exhsts window cleaning supplies cane bolt

H

heartbatino

Tuỳ theo bạn tính học như thế nào bạn nhé!! Nếu bạn học theo kiểu chi tiết để nhớ lại và nâng cao kiến thức thì mình nghĩ là bạn nên theo học thầy: Lê Bá Trần Phương ( chứ ko phải thầy Trần Phương nhá:D ổng Trần Phương dạy "tàu điện ngầm lắm").
Chúc bạn học tốt:D

V

viloetautumn

Tuỳ theo bạn tính học như thế nào bạn nhé!! Nếu bạn học theo kiểu chi tiết để nhớ lại và nâng cao kiến thức thì mình nghĩ là bạn nên theo học thầy: Lê Bá Trần Phương ( chứ ko phải thầy Trần Phương nhá:D ổng Trần Phương dạy "tàu điện ngầm lắm").
Chúc bạn học tốt:D

mình đồng ý với bạn đấy hjhj, thầy Lê Phương dạy hay và dễ hiểu, còn thầy Trần Phương thì mình không rõ lắm ^^

Top Bottom