Văn 12 Học tiếng Việt

nghiiiii

Banned
Banned
Thành viên
24 Tháng một 2019
8
4
16
28
Du học sinh
Trường đại học Xã hội nhân vân
[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Tôi(bongdalu) là sinh viên nước ngoài, hiện đang học ở HN, tôi thấy ngữ pháp tiếng Việt là khó thật, có khi không hiểu được, các bạn có thể giới thiệu giúp em những sách ngữ pháp tiếng Việt không?? Hay các bạn có biện pháp gì để học ngữ pháp không, giúp tôi với~~~

• Like
Reactions: Hỗ trợ Windows

Hỗ trợ Windows

Banned
Banned
Thành viên
19 Tháng một 2019
304
506
71
Nghệ An
Trường THCS Hùng Sơn
Tôi(bongdalu) là sinh viên nước ngoài, hiện đang học ở HN, tôi thấy ngữ pháp tiếng Việt là khó thật, có khi không hiểu được, các bạn có thể giới thiệu giúp em những sách ngữ pháp tiếng Việt không?? Hay các bạn có biện pháp gì để học ngữ pháp không, giúp tôi với~~~
Qủa thật không chỉ bạn mà ngay bản thân mình khi học ngữ pháp tiếng Việt cũng thấy khó , về cuốn sách bạn nen vào hỏi chủ tiệm chứ mình ko nói ở đây nhé . Mà ở đây cho mình hỏi bạn đến từ nước nào nhỉ , do ngôn ngữ và mỗi cách đọc khác nhau nên mong bạn cho mihf bieetrs cụ thể nhé

nghiiiii

Banned
Banned
Thành viên
24 Tháng một 2019
8
4
16
28
Du học sinh
Trường đại học Xã hội nhân vân
Qủa thật không chỉ bạn mà ngay bản thân mình khi học ngữ pháp tiếng Việt cũng thấy khó , về cuốn sách bạn nen vào hỏi chủ tiệm chứ mình ko nói ở đây nhé . Mà ở đây cho mình hỏi bạn đến từ nước nào nhỉ , do ngôn ngữ và mỗi cách đọc khác nhau nên mong bạn cho mihf bieetrs cụ thể nhé
tôi đến từ Lào bạn ơi

Top Bottom