học tiếng anh

N

nuatuyet

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

>:D< tui học tiếng anh dở wa không biết có cách nào,các bạn giúp tôi với. tui rất siêng năng nhưng không hiểu sao nó cũng không vô đầu chữ nào cả, tui không phát âm đúng được .làm sao đây có ai chi giúp tôi cách đọc đúng trong tiếng anh :-/

H

hocmai.tienganh1

Theo tôi thì bạn có nhiều cách để phát âm tiếng Anh chuẩn lắm: Bạn có thể đọc cách phát âm trong từ điển nè, cách hay hơn là bạn hãy nói chuyện nhiều với người nước ngoài, bạn sẽ đọc thông viết thạo ngay thôi!!! Hoặc bạn nghe người nước ngoài nói chuyện với nhau qua đài, hoặc ti vi.....đó cũng là một cách học rất tốt!!Bạn có hay nghe nhạc quốc tế không??? Vậy bây giờ hãy chăm nghe nhiều lên một chút!!! nó rất có ích cho công việc học Tiếng Anh của bạn đó!!! Bởi vì cách tốt nhất để phát âm tiếng Anh thật chuẩn là nghe xem họ nói gì mà ^_^!!!
Chúc bạn thành công!!! Câu hỏi của bạn nhiều người bạn tui cũng thắc mắc lắm đó!!! Cảm ơn vì đã hỏi câu hỏi này!!!^_^ ;;)

K

khachuynh

hinh nhu cai ten nay quen quen hinh nhu da gap o dau thi phai
o trong audition thi dung roi
mot nguoi nhay au dition gioi the ma vay lam sao ma hoc duoc vao day the ma bao sieng nang noi doi ma co con nho nhan vat Dongquetx trong au ko chinh la minh day minh voi ban cung giup do nhau hoc tap nhe

Top Bottom