Cuộc sống Học nhóm???

Nature Universe

Học sinh chăm học
Thành viên
5 Tháng mười một 2021
80
209
51
Phú Thọ
[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Chào mọi người ạ ! Năm nay em học cuối cấp 2, chắc chắn sẽ phải đối mặt với nhiều kì thi, khảo sát, thi tốt nghiệp và đặc biệt là kì thi vào 10...Do vậy em rất mong muốn được học nhóm với các bạn trong lớp (có thể là học trực tiếp/onl/lập nhóm học tập/...) nhưng hơi ngại, với cả em là đứa ít nói, nhút nhát, kém giao tiếp :<.... Rất mongg mọi người chỉ bảo ạ ^^

nguyenngoc213

Học sinh chăm học
Thành viên
16 Tháng tám 2021
239
1,157
111
16
Thái Bình
thcs lê danh phương
Chào mọi người ạ ! Năm nay em học cuối cấp 2, chắc chắn sẽ phải đối mặt với nhiều kì thi, khảo sát, thi tốt nghiệp và đặc biệt là kì thi vào 10...Do vậy em rất mong muốn được học nhóm với các bạn trong lớp (có thể là học trực tiếp/onl/lập nhóm học tập/...) nhưng hơi ngại, với cả em là đứa ít nói, nhút nhát, kém giao tiếp :<.... Rất mongg mọi người chỉ bảo ạ ^^
Nature Universemình xinnn 1 slot nha chúng mìn cùm tủi nhau nè

Phạm Ngọc Thảo Vân

Cựu Phụ trách BP Cộng Đồng
Cu li diễn đàn
Thành viên
TMod xuất sắc nhất 2017
17 Tháng ba 2017
3,529
10,494
1,054
23
Nature UniverseChị nghĩ các chủ đề trong cuộc sống thì có thể khó để trao đổi, bắt chuyện với nhau nhưng trong học tập thì trao đổi càng nhiều chúng ta có thể mở mang nhiều vấn đề, em cứ mạnh dạn nêu quan điểm, ý kiến để cùng nhau tiến bộ. 1,2 lần đầu còn ngại nhưng vài lần sau sẽ thấy tự nhiên hơn hẳn nè.
Nếu học nhóm thì em đang chú trọng môn nào nhỉ?

Nature Universe

Học sinh chăm học
Thành viên
5 Tháng mười một 2021
80
209
51
Phú Thọ
Chị nghĩ các chủ đề trong cuộc sống thì có thể khó để trao đổi, bắt chuyện với nhau nhưng trong học tập thì trao đổi càng nhiều chúng ta có thể mở mang nhiều vấn đề, em cứ mạnh dạn nêu quan điểm, ý kiến để cùng nhau tiến bộ. 1,2 lần đầu còn ngại nhưng vài lần sau sẽ thấy tự nhiên hơn hẳn nè.
Nếu học nhóm thì em đang chú trọng môn nào nhỉ?
Phạm Ngọc Thảo VânDạ, Toán Văn Anh chị ạ ! Với cả 2 môn tổ hợp ạ!

Top Bottom