Học nhóm online

D

duc_anh_a7

hoc lam sao vay
hay hoc qua skype ak********************************************************?????????

H

huyquang26

chủ xị đâu he, sao kiu học nhóm rùi im thin thít lun j, hức hức, mình nghĩ có bài nào khó cứ lên topic này đăng lên mọi người cùng làm, chứ nói thật học qua yh k có hiệu quả mấy đâu

K

khuongtuyen94

Theo mình nghĩ thì giống như bạn huyquang nói ấy.có bài nào hay thì đưa lên cho mọi người cùng giải.nhưng k được quá khó vì bọn mình học chủ yếu là để thi đại học mà.mọi người có thể cùng nhau giúp đỡ để bọn mình học khá hơn thôi.

H

heartbatino

Vote 1 phiếu cho học qua skype ! Vì mình nghĩ như thế này: học nhóm trên skype thì chúng mình có thể trao đổi trực tiếp mà không cần phải đợi như ở diễn đàn, sẽ giúp chúng mình học nhanh hơn và có thể giúp các bạn trong 1 nhóm kiến thức dần trở lên đồng đểu để cùng nhau học tốt THI ĐỖ ĐẠI HỌC MÌNH MONG MUỐN.

Hơn nữa học nhóm trực tiếp với nhau sẽ tạo ra không khí sôi nổi hơn và tạo được hứng thú trong việc học( mình tự học ôn lại 1 năm ở nhà lắm lúc nản lắm vì chả có ai chia sẻ)

Vậy ai đồng ý học nhóm qua skype thì giơ tay ( tải skype về và add nick của mình nha : adamsmitxx học luôn 3 môn khối A nhé)

. Mong các bạn nhiệt tình ủng hộ

K

khuongtuyen94

Cho mình hỏi là học qua spkye là thế nào?bạn có thể nói rõ ra hơn được k?

Top Bottom