Học Nhóm Hóa Thầy Ngọc qua skype

B

bmt.hunter

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Mình dự tính sẽ tạo 1 nhóm học qua skype 4 bạn(mình có 2 ngưòi rồi) nhằm mục đích tổng ôn qua việc luyện đề môn hóa(có thể là sinh hoặc toán nữa, nhưng chủ yếu là hóa):
1/ Đối tượng: là các bạn đã tham gia kit-1 , kit-2 của thầy Ngọc, để thống nhất kiến thức cho việc trao đổi dễ dàng, các bạn thi Y khoa hoặc có mục tiêu cao(bởi vì nếu bạn đặt mục tiêu 5-6 điểm ban sẽ không bao giờ thảo luận các bài khó cả,và có khi bạn chỉ thảo luận cho có, cái này không có ý phân biệt nha,đừng hiểu lầm), có kỷ luật, tôn trọng người khác(vì là làm việc nhóm nên yếu tố này là quan trọng số 1)
2/Thời gian:22h-23h30 mỗi tối
3/Phương pháp: ở đây nhóm mình sẽ ôn kiểu mở rộng của thầy Ngọc, mỗi người 1 ý sẽ giúp lý thuyết vững hơn,rộng hơn, bài tập có nhiều cách giải hay hơn. Học 25 phút nghĩ 5 phút cho khuây khỏa
4/ Nội quy: bất cứ tập thể nào cũng cần phải có nội quy thì mới hoạt động trơn tru được:
1/Yêu cầu học đúng giờ(dây thun chút xíu thôi), không bỏ bữa học quá nhiều, nếu bạn đăng ký mà không học bữa nào thì đừng đăng ký, vi phạm quá nhiều thì sẽ bị gạch tên
2/không sỉ nhục,lăng mạ người khác: vi phạm 3 lần cho out luôn
3/Không đùa giỡn ''quá mức '' trong lúc học,có 5 phút nghỉ muốn chém gì thì chém
Cuối cùng đây là 1 việc hết sức nghiêm túc, nếu bạn nghiêm túc với việc học của mình, và có trách nhiệm về tương lai của bản thân, thì hãy tham gia.

Last edited by a moderator:
C

cobemuadong95c

đang ki như thế nao hả bạn?minh không hiêu cach thức của bạn nói lăm

B

bmt.hunter

sorry bạn nha đây là sai sót của mình, bạn cứ đưa face để minh liên lạc, rồi mình sẽ hướng dẫn cụ thể sau

Last edited by a moderator:
M

minhhieu1796

Cho mình tham gia nhóm với

Họ Và Tên: Lưu Minh Hiếu
Đang học lớp:12
Địa chỉ:THPT Ứng Hoà B-Hà Nội
Điểm dự kiến cho môn hoá:9-10
ĐT:01689453162
Mình muốn tham gia nhóm học ntn từ lâu lắm rồi! Nhà mình có skype. Rất mong được làm quen và hoc nhóm cùng các bạn. Nếu được nhớ gọi điện cho mình nhá:D

B

bmt.hunter

Sao ở đâu cũng thấy bạn zậy ??? hung quá

mình gửi tin nhắn qua ầi khoản học mãi rồi nha. Bạn có thể kiếm thêm 1 ngưòi nữa k, chứ mình thấy cái này hay mà k ai đăng ký hết :(

Top Bottom