hoc mai school

B

blackberrybold

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

mình thấy các video học tập trên web thật dễ hiểu chứ bây giờ mà nhìn một đống chữ thì P0tay.so1.vn cho nên mình mong web học mãi bổ sung thêm các video và nhất là video thủ thuật giải nhanh trắc nghiệm một yếu tố cần thiết khi thi đại học:)

H

hoahong39

mình thấy các video học tập trên web thật dễ hiểu chứ bây giờ mà nhìn một đống chữ thì P0tay.so1.vn cho nên mình mong web học mãi bổ sung thêm các video và nhất là video thủ thuật giải nhanh trắc nghiệm một yếu tố cần thiết khi thi đại học:)
ban làm them nhieu bai tap xem các bài giang của thay hoc mai .các thủ thuat va cac cong thuc giai nhanh trong mot so truong hop có thr sai rat nguy hiem

H

hocmai.hoahoc

Phương pháp thì không sai em. Có một vài bài tập không đúng phương pháp mà em vẫn áp dũng thì nó mới sai. Thời gian qua thầy bận quá nên đưa bài tập cho các em vẫn chưa chọn lọc nên có một số bài đáp án sai. Thầy xl các em từ h sẽ ko có bài tập như thế nữa. :d. Tất cả các phương pháp thầy đưa ra và công thức là hoàn toàn chính xác đó em! Các em cứ yên tâm áp dụng nó không sai đâu.

Top Bottom