học mãi,post lại các video năm trước.bịp mọi người.híc.

L

laphong35

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

mình đăng kí khoá học toán thầy khải .xem các bài giảng của thầy năm nay,chẳng khác gì năm ôn thi đại học vào năm 2010,va 2011.từ quần áo,đến trang phục,kiểu tóc,đến các nét phấn viết lại trên bảng.tất cả chỉ là 1 năm.bây giờ mình đang có bộ video của thầy khải năm 2010 mà.phải bỏ tiền ra học,mà lại phải xem lại video các năm trước thấy tiếc tiền quá.hơ hơ.ko ngờ học mãi lại bịp bợm như thế.đã sử dụng video năm trước,mà lấy giá học phí cao quá...thật mất uy tín!

H

hocmai.diendan

mình đăng kí khoá học toán thầy khải .xem các bài giảng của thầy năm nay,chẳng khác gì năm ôn thi đại học vào năm 2010,va 2011.từ quần áo,đến trang phục,kiểu tóc,đến các nét phấn viết lại trên bảng.tất cả chỉ là 1 năm.bây giờ mình đang có bộ video của thầy khải năm 2010 mà.phải bỏ tiền ra học,mà lại phải xem lại video các năm trước thấy tiếc tiền quá.hơ hơ.ko ngờ học mãi lại bịp bợm như thế.đã sử dụng video năm trước,mà lấy giá học phí cao quá...thật mất uy tín!

Chào bạn!
Bạn đang tham gia trên diễn đàn Hocmai.vn. Tất cả mọi vấn đề thắc mắc, bạn có thể liên lạc tới hocmai qua kênh hotline 04 3519 0591hoặc qua kênh tư vấn Live chat để hiểu rõ vấn đề.

Thứ nhất: Việc hocmai sử dụng lại một số video của các thầy cô giáo là vì nội dung kiến thức trong video đó, cách truyền đạt của giáo viên đứng dạy trong video đó có ích với các em học sinh. Nội dung sách giáo khoa có bao giờ là cũ không? Mặc dù cả chục năm không thay đổi? Trong khi đó các bài giảng hướng dẫn cho mọi người cách nắm bắt kiến thức trong sách giáo khoa (cả chục năm không thay đổi) thì lại chê là cũ?

Thứ hai: Hocmai chưa biết bằng cách nào bạn đã có và xem trước được video bài giảng của hocmai năm 2010. Nhưng với phần đông các em học sinh khoá năm nay thì đây là lần đầu tiên tiếp cận. Việc sử dụng video bài giảng các năm cũ, các Tư vấn viên qua kênh Livechat đã nói rất rõ điểm cũ và mới cho các em học sinh khi tìm hiểu. Không có việc hocmai lừa đảo!

BQT diễn đàn nhắc nhở bạn: Sinh hoạt trong Box LTĐB, nơi tập trung nhiều bạn học sinh cầu tiến và chăm chỉ học tập, yêu cầu bạn phát ngôn cẩn thận để không làm ảnh hưởng tinh thần học tập chung của mọi người!

Xin cảm ơn!

Last edited by a moderator:
Top Bottom