Học mãi idol nơi đặt câu hỏi cho người chơi vanlongthan

Status
Không mở trả lời sau này.
H

h4gj4ngv0d0j

vanlongthan said:
h4gj4ngv0d0j said:
----
linh áh :-w

được òi, linh vui tính, dễ gần, spam NO1 của hocmai , còn mấy chuyện khác vũ ko muốn nói đến, riêng việc hôm qua đã muốn đấm cho linh tan tác rồi b-(
ớ ớ
Linh có làm gì đâu mà Vũ lói thế
Mà Vũ ơi
hỏi thêm câu nữa nhá
Vũ vẫn định ko edit chữ LS cho Linh trong chức của Qanh à ? nản

L

lethang2602

@ mốc : chú ăn nói kiểu gì thế hả trường HUỲNH hum nay có khai giảng mà đâu mà tập quân sự

L

lethang2602

@ VŨ chắc có tau là seo hả thèng kia giải thích cái coi cho tau hỉu cái nèo đỡ mất công hỏi chúa

H

h4gj4ngv0d0j

Xin nói 1 câu cưối cùng rồi CHi del cũng đc
@ Vũ : 100 sự nhờ Vũ
Vũ làm ơn nể tình lâu nay Vũ sửa chức của Qanh thành # nhé
chỉ cần bỏ LS thôi ná
thanks kiu Vũ

V

vanlongthan

nguyentheanh2007 said:
Thèng này bao tủi mà làm MOD nhỉ.
Còn Em là:Khi anh là MOD anh mún làm gì????
---
anh mún làm gì khi là mod áh, anh mún quản lý thật tốt, thu hút nhiều mem đến với box của mình hơn, quen thật nhiều bạn( cái này thì mod hay ko mod cũng thế :D),rùi vân vân và vân vân... :D

N

nguyentheanh2007

vanlongthan said:
nguyentheanh2007 said:
Thèng này bao tủi mà làm MOD nhỉ.
Còn Em là:Khi anh là MOD anh mún làm gì????
---
anh mún làm gì khi là mod áh, anh mún quản lý thật tốt, thu hút nhiều mem đến với box của mình hơn, quen thật nhiều bạn( cái này thì mod hay ko mod cũng thế :D),rùi vân vân và vân vân... :D
Thế có gọi là câu khách hok nhỉ???Nếu có kẻ Spam(Phá hoại cũng dc) anh sẽ làm gì

V

vanlongthan

nguyentheanh2007 said:
vanlongthan said:
nguyentheanh2007 said:
---
Thế có gọi là câu khách hok nhỉ???Nếu có kẻ Spam(Phá hoại cũng dc) anh sẽ làm gì
----
câu khách áh, cũng có thể nói vậy nhưng bằng cái bài viết chất lựong chứ ko phải spam, các mem sẽ thấy hay mà tự vào thôi :)

nếu có kẻ spam áh, nếu ở box anh thì del spam, nếu phá hoại kinh khủng thì báo cáo lên cấp trên chờ xử lý :D

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom