học mãi giứp đỡ

L

ly_dh

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

gif.latex

M

marcterenzi

Box toán Trần Phương

em lập cái box này nhằm mục đích mong hocmai.toanhoc và các bạn , anh chị giúp em trong phần bt toán về nhà của khóa luyện thi thầy Trần Phương . Em không muốn cứ có một bt nho nhỏ nào mà muốn hỏi , nhờ giúp đỡ lại phải tạo 1 chủ đề mới , như thế k tiện . Em muốn các câu hỏi mới của em đều đc anh , chị , hocmai.toanhoc và các bạn giải đáp trong box này . Nếu đc như thế em rất cám ơn !
P/s: Các bạn khác nếu có thắc mắc , muốn giải đáp các yêu cầu về bt của khoá thầy Trần Phương cũng có thể gửu câu hỏi ở đây .

M

marcterenzi

bài tập bpt Trần Phương

hocmai.toanhoc giải chi tiết giúp em bài này với :
[TEX]\sqrt[3]{2x+1} + \sqrt[3]{6x+1} > \sqrt[3]{2x-1}[/TEX]
Thầy yêu cầu giải bằng phương pháp nâng lũy thừa trực tiếp , em làm mãi mà k ra .

H

hocmai.toanhoc

em lập cái box này nhằm mục đích mong hocmai.toanhoc và các bạn , anh chị giúp em trong phần bt toán về nhà của khóa luyện thi thầy Trần Phương . Em không muốn cứ có một bt nho nhỏ nào mà muốn hỏi , nhờ giúp đỡ lại phải tạo 1 chủ đề mới , như thế k tiện . Em muốn các câu hỏi mới của em đều đc anh , chị , hocmai.toanhoc và các bạn giải đáp trong box này . Nếu đc như thế em rất cám ơn !
P/s: Các bạn khác nếu có thắc mắc , muốn giải đáp các yêu cầu về bt của khoá thầy Trần Phương cũng có thể gửu câu hỏi ở đây .

Để hocmai.toanhoc và các bạn giúp em nhanh nhất, tốt nhất các câu hỏi em nên để vào chủ đề riêng ở phía trên. Bất cứ lúc nào đăng nhập vào hệ thống, hocmai.toanhoc và các bạn sẽ theo dõi những bài chưa có trả lời trong mỗi chủ đề riêng sẽ dễ dàng hơn và không bỏ sót. Vậy hocmai.toanhoc nhắc em và những bạn khác lưu ý việc post câu hỏi lên diễn đàn nhé!

Top Bottom