Học Mãi đang loạn SN?

L

leejunki18

kembo said:
hum nay mới tham gia nhưng choáng wá

....E hèm...mới tham gia mà đã cao giọng cổ vũ cho ĐỘC THÂN laf sao nhỉ..../...

Maku ấy...đợt trước thấy hầu như hôm nào cũng là SN đấy thoai...noi gương pà đó....^^

M

Moderator

Chức năng Chúc mừng sinh nhật trên Diễn đàn không hề bị lỗi - mà trước đây mới bị lỗi bây giờ chỉ sửa lại thôi;
Về việc này các em chỉ cần tư duy một chút là sẽ ra ngay.
Một bài tổ hợp rất đơn giản với 260.000 thành viên, hỏi có bao nhiêu thành viên trùng sinh nhật với nhau trong một ngày :)

C

chini106

vậy sao chúng ta ko phân loại ra hả a? Chỉ chcu1 mừng ai có trên 20 or 50 bài thoy

A

arxenlupin

chini106 said:
vậy sao chúng ta ko phân loại ra hả a? Chỉ chcu1 mừng ai có trên 20 or 50 bài thoy
mình ko nghĩ thế
ta nên chúc mừng taats cả những ai có bài cho diễn đàn là được rồi, để những thành viên mới thấy được tình cảm của diễn đàn ta chứ

C

chini106

ặc, bạn nhìn xem, trong số đó, bao nhiêu người đóng góp bài cho 4r?
Nhìn mãi, dc nick anh Nobita là có

A

arxenlupin

uh
thì ko phải vậy à
ý mình là nên chúc những ai đã có bài cho diễn đàn, có từ 1 bài trở lên là đựoc mà

C

chini106

arxenlupin said:
uh
thì ko phải vậy à
ý mình là nên chúc những ai đã có bài cho diễn đàn, có từ 1 bài trở lên là đựoc mà
axer ah`, để vít dc 1 bài thì vô cùng dễ dàng, chỉ cần vào đâu đó spam là xong ngay, phải nhiều nhiều bài vào mới chính xác

A

arxenlupin

chini106 said:
arxenlupin said:
uh
thì ko phải vậy à
axer ah`, để vít dc 1 bài thì vô cùng dễ dàng, chỉ cần vào đâu đó spam là xong ngay, phải nhiều nhiều bài vào mới chính xác
như thế cũng nên chúc mừng họ chứ
hok có lẽ họ chỉ vào spam 1 bài để nhận được lời chúc sinh nhật này thôi sao

C

chini106

hiz , ko cãi nữa >"< èo
Tình trạng loạn SN lại trở lại kìa:( nhìn choáng quá

Top Bottom