hoc hanh

D

dadaohocbai

Lại 1 topic nữa về vấn đề này -->Chán quá.Phương pháp thì phải tự mình tìm ra thôi ,không có phương pháp nào chung cho tất cả mọi người đâu(Có người bảo là chăm chỉ -->Chưa chắc đã phù hợp với tất cả mọi người)

L

luckhuc

dadaohocbai said:
Lại 1 topic nữa về vấn đề này -->Chán quá.Phương pháp thì phải tự mình tìm ra thôi ,không có phương pháp nào chung cho tất cả mọi người đâu(Có người bảo là chăm chỉ -->Chưa chắc đã phù hợp với tất cả mọi người)

Dạo này có nhiều mem mới vào mà, topic cũ bị kéo lên , topic mới lập thì nội dung gần giống những topic cũ ( chưa bị kéo lên). Thông cảm chút đi

Còn pp học à? Đối với tớ thì là học hiểu , chỗ nào ko hiểu thì hỏi người hiểu, tóm lại là hỏi/ tự học đến khi nào chán hoặc thấy đủ để thi cử là okie. :)

P

pigboo90

dadaohocbai đã viết :

Dạo này có nhiều mem mới vào mà, topic cũ bị kéo lên , topic mới lập thì nội dung gần giống những topic cũ ( chưa bị kéo lên). Thông cảm chút đi

Còn pp học à? Đối với tớ thì là học hiểu , chỗ nào ko hiểu thì hỏi người hiểu, tóm lại là hỏi/ tự học đến khi nào chán hoặc thấy đủ để thi cử là okie.

H

haa1

mối ng` 1 phương pháp ko ai giống ai nhưng mà như tớ thì chơi ngày cày đêm nên tớ chơi game cả chìu nè còn đêm đến thì cảm giác trời đen đây là của chúng ta núi rừng đây là của chúng ta yên ắng thoải mái tinh thần làm gì ko ai biết heheeee

L

lethiminhson

bai nao ko hieu thi co ngoi suy ngam lam tung buoc lai tu dau ma ko can quan tam den cac bai khac

Top Bottom