[HÓA] Thông báo

Status
Không mở trả lời sau này.
G

gororo

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Đáng ra hôm nay tớ sẽ cập nhật điểm các đội, tuy nhiên 1 số thành viên trích dẫn có mỗi cái bài đc thank làm tớ chẳng biết đó là bài thuộc khối nào mà tính điểm >"<. Vì vậy mong các thành viên trích dẫn kiểu kia sửa lại ngay hộ tớ, nếu ko những bài đó chỉ đc tính 1 điểm hết thôi đấy nhé. Hạn sửa là hết chiều mai!
Tiện thể thông báo luôn 1 số vấn đề phát sinh như sau: sau khi đi kiểm tra thank của các đội 1 vòng:
_Có thành viên viết 2 bài giống hệt nhau ở 2 topic giống hệt nhau, cùng 1 tác giả post bài, rồi đc thank ở cả 2 bài thì tớ chỉ tính cho 1 cái thôi (tránh gian lận)
_Một số mem nghi ngờ là nik giả đc lập ra để tự thank: trungtrung11, junghoo289... rất mong các mem trong box hóa kiểm tra chặt chẽ dùm
Các bạn phải biết mình tham gia diễn đàn và làm mod cũng lâu rồi, mấy kiểu tự thank ko đa dạng đến mức ko nhận ra đâu :|. Nếu còn tiếp diễn thì sẽ bị loại thẳng đấy nhé!
Ngày mai sẽ tổng hợp điểm. Kết thúc tuần thi đấu thứ nhất, mong các bạn cố gắng và ko gian lận!

G

gororo

Tổng kết điểm tuần 1 từ 22-28/10

Chu tước
nhungdieuhanhphuc_sethuocvetoi: 18đ
4ever_lov3u: 14 đ
kira_l: 8 đ (lí do: ko ghi rõ nguồn bài viết thuộc khối nào)
traimuopdang_268: 4 đ
Tổng: 44 đ

Thanh long
tvxq289: 72đ
nguyenthuhuong0808: 39đ
muathu1111: 6đ
nguyentung2510: 1đ
Tổng: 119đ
Phê bình tvxq, trừ 10đ của thành viên này
Tổng: 109đ

Bạch hổ
lucmachthankiem: 12đ
hetientieu_nguoiyeucungban: 8đ
Tổng: 20đ

Huyền vũ
thao_won: 17đ
chontengi: 12đ
minhtuyenhttv: 12đ
acsimet_91: 11đ
Tổng: 52đ
Nhắc lại 1 lần nữa:
_Bài viết đc cảm ơn chỉ đc tính trong box hóa và ko do thành viên trong đội mình thank

Như vậy, kết thúc tuần thi đấu thứ nhất, đội Thanh Long đang dẫn đầu, tiếp dến là Huyền Vũ, Chu Tước và cuối cùng là Bạch Hổ. Yêu cầu các mem trong Bạch hổ tích cực hơn và tôn trọng cuộc thi, nếu vẫn tiếp diễn tình trạng này thì các thành viên sẽ bị thay thế.Xin chân thành cảm ơn!

Last edited by a moderator:
G

gororo

Tổng kết điểm tuần 2 từ 29/10-5/11

Chu tước
traimuopdang_268: 37đ

kira_l: 26đ
Tổng: 63 đ

Thanh long
nguyenthuhuong0808: 38đ

tvxq289: 25đ
nguyentung2510: 10đ
Tổng: 73

Huyền vũ
minhtuyenhttv: 9đđ

thao_won: 3đ (lí do: link die hết rồi :|)
acsimet_91: 0đ (lí do: link duy nhất cũng die)
Tổng: 12đ
Rất xin lỗi các bạn vì sự chậm trễ trong việc tổng điểm lần này, lí do là vì mình bận ôn HSG quá, thứ 6 này thi rồi =.=
Như vậy, kết thúc tuần thi đấu thứ hai, đội Thanh Long vẫn đang dẫn đầu, song Chu Tước đã có sự bứt phá mạnh mẽ, cuối cùng là Huyền Vũ. Yêu cầu các mem trích dẫn nguồn bài viết cho chính xác, mình ko thể lật từng trang các link trích sai để tìm bài của các bạn đâu.
Lưu ý:
_Đội Bạch Hổ bị loại khỏi cuộc chơi.
_Các đội thiếu nhân sự thì tự bổ sung thành viên và báo lại với mình
Xin chân thành cảm ơn!

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom