[HÓA] Phân đội

Status
Không mở trả lời sau này.
G

gororo

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Sau khi xem xét phần đăng kí, mình đã vào profile của hầu hết các bạn để có thể kiểm tra xem các bạn có đạt yêu cầu ko. Theo mình thấy thì khá nhiều người đăng kí nhưng ko hđ nhiều ở box hóa hoặc trc đây hđ nhiều nhưng bây giờ ko thấy đâu, như vậy nếu xếp vào đội thì sẽ ảnh hưởng tới thành tích chung của mọi người. Vì vậy, mình phân đội như sau:

Đội 1: Thanh Long
nguyentung2510, tvxq289, cuopcan1979, muathu1111

Đội 2: Bạch Hổ
tjeujusjeuway, hetientieu_nguoiyeucungban, lucmachthankiem, thjenthantrongdem_bg

Đội 3: Chu Tước
traimuopdang_268, nhungdieuhanhphuc_sethuocvetoi, kira_l, 4ever_lov3u

Đội 4: Huyền Vũ
acsimet_91, chontengi, thao_won, minhtuyenhttv

Mỗi đội chỉ có 4 người vì lớp 8 có mỗi 2 mem
Còn đội Huyền Vũ có 2 người lớp 9 là vì lớp 10 cũng chỉ xét thấy 3 người đạt chuẩn, nhưng mà cũng ko sao lắm vì thao_won cũng coi như lớp 10 rồi ^^

Tiến hành như sau:
_Yêu cầu các thành viên trong đội đưa tên đội vào phần chữ kí để mình dễ bề theo dõi
_Sau mỗi bài viết trong box hóa của các bạn phải ghi rõ ngày viết, các mem trong box sẽ giúp mình kiểm tra tính chân thực của thời gian
_Ko chơi đểu đội bạn :D
Đây toàn là những mem ưu tú của box nên mình tin các bạn sẽ ko vi phạm các quy định của cuộc thi

Cuộc thi sẽ bắt đầu vào 24h đêm nay, tức là các bài viết đc thank của những mem có tên trên sẽ đc tính điểm từ lúc đó. Đúng 1 tuần sau sẽ tiến hành tổng hợp điểm. Mình sẽ lập topic cho các đội để các bạn dẫn link bài viết vào, các bạn có thể cập nhật từng ngày hoặc đúng 1 tuần rồi gửi cũng đc.
Hãy cố gắng để trở thành người có tích điểm cao nhất
Cảm ơn tất cả các bạn đã tham gia vào cuộc thi

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom