hoá lớp 10

G

gororo

Mấy bài đầu nặng về lí thuyết, chắc khó hiểu nhất sẽ là mấy cái lai hóa obitan nguyên tử nhưng mà cứ yên tâm là mấy bài sau chẳng cần dùng đến nó nữa đâu!
Càng về sau càng khó...hừm...

P

pedung94

mình học hóa cũng tốt... nếu như bạn học ko hiểu thì có thể hỏi mọi người cũng như hỏi mình ^^ mình giúp choa!! ko quá khó như bạn nghĩ đâu

W

wormcat1608

Mấy bài đầu nặng về lí thuyết, chắc khó hiểu nhất sẽ là mấy cái lai hóa obitan nguyên tử nhưng mà cứ yên tâm là mấy bài sau chẳng cần dùng đến nó nữa đâu!
Càng về sau càng khó...hừm...

Vẫn dùng mà anh :| . Lai hóa obitan nữa :-S .
Hóa 10 là hóa đại cương nên khó !!! :)| :)| :)|

P

pedung94

Mình cũng ko hiểu hóa lắm ! Mấy bài đầu học thầy cho viết mấy trang lận ! học za? thì có mà chết mất bjk khi nào mới học thuộc đây . Nản wa' .

thực sự khó vậy sao??? nếu dài quá thì bạn phải trách người dạy ko có pp . Nhưng mà thực sự chỉ là khái niệm chỉ có việc nghe giảng là hiểu bài và học bài ngay tại lớp.... đâu có mà nhồi nhét như thế?/?

Last edited by a moderator:
Z

zero_flyer

hóa lớp 10 đúng là có hơi khó, nhưng chỉ cần bạn cố gắng thì tớ tin là bạn sẽ hoàn thành tốt thôi, thân :D

P

pepunnhoanh

Hoa hoc 10

nói chung là Học hoá.. nó hơi khó hình dung và thực tế...chỉ cần bạn chịu khó học phần lì thuyết phục vụ giải toán thôi...mà học nhiều là quen thôi mà... phần này không thu DH đâu...;)

Top Bottom