[HÓA] Không biết gì luôn. Giờ phải làm sao?

A

admin01

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Các bác ơi! giúp mình với. Mình học 12 rồi bây giờ không biết hóa học là cái chi chi:-SS
Nói chung là mình đã mất gốc môn hóa rồi. Các bác biết cách nào để mình học lại tốt môn hóa không? Chỉ cần thi đại học môn hóa 4đ là được rồi

S

sky_net115

Các bác ơi! giúp mình với. Mình học 12 rồi bây giờ không biết hóa học là cái chi chi:-SS
Nói chung là mình đã mất gốc môn hóa rồi. Các bác biết cách nào để mình học lại tốt môn hóa không? Chỉ cần thi đại học môn hóa 4đ là được rồi

Bạn mất gốc mà than thở thì được tích sự gì cơ chứ? :|
Bây giờ mới đang đầu năm, lớp 12, 4 chương đầu là học về phần hữu cơ, SGK nếu khá chi tiết, dựa vào đó nắm được 10% dạng bài tập hữu cơ. Các chương còn lại là về phần kim loại. Năm chắc phần kim loại là tạm tạm ổn rồi. Đồng thời bạn ôn cấp tốc tất tần tật các dạng bài tập + lý thuyết Hoá lớp 11. Đề thi chủ yếu là 11 thôi :|
Nói gọn lại thì : ĐI HỌC THÊM, HOẶC HỌC LÒ MAY RA CÒN KỊP ĐẤY. Chọn được các thày cô tâm huyết sẽ dạy cho bạn các cách làm bài trắc nhiệm thôi.
Mà cơ bản thì phần chính là bản thân bạn thôi. Chăm làm bài tập thì được điểm 4 là ko khó, mà còn dư sức đối với bạn đấy ^^!

Top Bottom