[Hoá] Cuộc thi "Thử tài hóa học"

Status
Không mở trả lời sau này.
G

gororo

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Xin chào toàn thể các mem của diễn đàn học mãi. Cho đến nay, box hóa vẫn chưa có cuộc thi nào lớn nên thay mặt toàn thể các mod hóa, mình xin mở cuộc thi mang chủ đề "Thử tài hóa học"
MỤC ĐÍCH: Giúp cho box hóa sôi nổi hơn, các mem có dịp đua tranh và trau dồi kiến thức của mình!
ĐỐI TƯỢNG THAM GIA: tất cả các thành viên trong diễn đàn, có kiến thức căn bản về hóa!
CÁCH THỨC : Các bạn sẽ đăng kí ngay tại topic này.Căn cứ vào độ tuổi các bạn sẽ làm bài thi của khối mình đang học.
Sau đó, tùy thuộc vào lượng thành viên đăng kí tại mỗi khối, mình sẽ chia các bạn thành từng bảng đấu (4 hoặc 8 bảng). Các mem trong mỗi bảng sẽ làm 3 đến 4 bài thi, 2 người có số điểm cao nhất mỗi bảng sẽ lọt vào vòng trong, nhất bảng này đấu với nhì bảng kia, cứ như vậy ta sẽ tìm đc người thắng cuộc!
QUY ĐỊNH BÀI VIẾT:
_ko vi phạm quy định về pháp luật
_ko dùng các từ ngữ thô tục, thiêu văn hoá _ko mang tư tưởng phản động chống phá Đảng và Nhà nước.
_Không có hành vi thăm dò sao chép.

_Không làm bài quá tắt.
BAN GIÁM KHẢO
1.Chichi_huahua
2.Gororo
3.Huongkc
4.Kira_l
5.Happykid
GIẢI THƯỞNG
_1 giải nhất: thẻ học mãi trị giá 50k+ 1 title thời hạn 2 năm.
_1giải nhì: thẻ học mãi trị giá 50k+ 1 title thời hạn 1 năm
_2 giải ba (thua tại bán kết): thẻ học mãi trị giá 50k + title thời hạn 6 tháng

THỜI GIAN
_Đăng kí: 10 ngày kể từ ngày 28/1 - 6/2
CÁCH THỨC ĐĂNG KÍ
Họ và tên:....
Ngày sinh:....
Nich YM!:...
Nich 4r:....
CHÚ Ý:

_Các mem tiến hành đăng kí ngay tại đây.
_Đánh giá cao tinh thần trung thực của mỗi thành viên: các bạn nên khai báo tuổi thật của mình!
Các bạn đăng kí tại đây;
http://diendan.hocmai.vn/showthread.php?p=956339#post956339http://diendan.hocmai.vn/showthread.php?p=956339#post956339

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom