[Hoá 9]tác giả hay

O

o0o_chip_105_o0o

minh hay mua của tác giả ngô ngọc an, nguyền thanh hưng , nguyễn hồng thuý , đặng kim oanh ,
nguyễn xuân trường , trần quốc đắc , đoàn việt nga , từ vọng nghĩa

M

minhtuyenhttv

Các bạn có biết một số tác giả viết Hoá nâng cao 9 hay ko? Hoặc sách nâng cao Hoá 9 hay cũng được! mình Cần mua sách nhưng ko biết nên mua của ai cả! ;)

nếu bạn cần mua sách hay thì mình khuyên bạn nên lên BMT mà mua, sách ở huyện ko hay đâu bạn, lên mua sách ở nhà sách giáo dục trường trinh á, bạn biết chứ, chỗ bán sách nổi tiếng của BMT ấy, lên đấy bạn tự đọc lướt qua xem nội dung sách có hay ko mà mua, chứ đừng hỏi, về mất công giở ra thấy dở nữa thì mệt

A

anline1234

nếu bạn cần mua sách hay thì mình khuyên bạn nên lên BMT mà mua, sách ở huyện ko hay đâu bạn, lên mua sách ở nhà sách giáo dục trường trinh á, bạn biết chứ, chỗ bán sách nổi tiếng của BMT ấy, lên đấy bạn tự đọc lướt qua xem nội dung sách có hay ko mà mua, chứ đừng hỏi, về mất công giở ra thấy dở nữa thì mệt

Tất nhiên là mình lên đó mua rùi! Mình muốn hỏi các bạn để lên lựa sách cho tiết kiệm thời gian. Mình thấy bác Ngô Ngọc An viết cũng hay lắm;)

S

selena142

ĐÀo Hữu Vinh và Ngô Ngọc An
2 ông này viết sách hay lắm luôn ý, sách đã mua thì phê luôn ý,tớ đang thiếu quyển "Rèn luyện kĩ năng giải hóa học 9" của Ngô Ngọc An nè,hix,tại cái hiệu sách bên nhà nát quá
Dù sao đi nữa thì vẫn ủng hộ cho sách ông Ngô Ngọc An!!!^^

N

nhoc_bi96

Thực ra nói về sách hay thì sách nào cũng có 1 cái hay riêng hết

Đối với người này thì tác giả này hay

đối với người # thì tác giả nào hay

nên 1 khi đã theo sách của tác giả nào thì hãy theo suốt chặn đường học hóa

Đối với mình thì đã 2 năm theo sách của Ngô Ngọc An

năm nay thì thêm 1 quyển nữa là
"Hướng dẫn giải đề thi hsg Hóa 9" của huỳnh văn út ( cuốn này bài tập khó không nhiều lắm )

nếu so sánh 2 quyển "Hướng dẫn giải đề thi hsg Hóa 9" của huỳnh văn út400 bài tập hóa của Ngô ngọc an thì mình thấy sách ngô ngọc an hay hơn nhiều

vì nó có nhiều bài tập hay và khó kèm theo là hướng dẫn giải các dạng BT ( trong sách lớp 9 mới có hướng dẫn giải các dạng BT)

M

minhtuyenhttv

mình thấy sách 400 vs sách 350 của ngô ngọc an giống nhau sao í, có nhìu bài tập giống đến cả dấu phẩy, làm mua nhầm hai cuốn đó :)) mình bi h đang đi lùng sách đào hữu vinh, sách mới thì ko thấy bán nhưng sách cũ thì tìm được 2 cuốn oy`

N

nho_xinh

Tui chưa xem mấy cuốn đó và cũng ko biết mấy ông đó là ai cả vì tui ít mua sách lắm chủ yếu là đi học thui
Nhưng tui thấy có quyển "Những chuyên đề hay và khó hoá học THCS" của ông Hoàng Thành Chung là hay lắm lắm!!
Có tất cả các dạng luôn lại viết rất kĩ nữa chứ
Mấy ông (bà) nên xem và mua đi là vừa vì lí do như trên!!!

Top Bottom