Hóa 8 - HSG

Q

quynhphamdq

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

:M_nhoc2_45::M_nhoc2_45:Ngày mai mình đi thi hsg hóa rồi! Các bann, anh chị nào có kinh nghiệm đi thi chỉ mình với, nên đọc lại dạng nào đây??:confused:
Nếu ai có đề hóa hay thì post lên kèm đáp án nha!

Thank you so much!

P

phankyanhls2000

Trước khi đi thi không nên học bài quá sức,đọc được gì thì đọc,không đọc được thì thôi.
VD như mình giành hẳn 1 ngày trước khi thi để đi chơi:))

P

pro3182001

Không phải sợ như tui nè cân cả đội tuyển hóa chỉ cần ôn các phần mà mình không hiểu và đọc qua các phần lắm chắc không cần nhiều ( khuyên người khác thế chứ minh thi thì ko bao giờ ôn)

Q

quynhphamdq

Mình cũng nghĩ như vậy! :khi (192):
Nói thế chứ trc khi đi thi mình cũng ko ôn quá nhiều!
Nhưng kiến thức thì có vẻ chưa chắc lắm!:khi (181):

Thanks men!:khi (166):

T

tien_thientai

Haizz
mốt(thứ 5) mik cũng thi, nhưng lại bùn,lại chán,cũng run,lại phó mạc,lại chờ đợi,lại ko tự tin,rồi lại học,rồi lại nhìn xung quanh,rồi gọi điện thoại vu vơ cùng bàn bè làm bài,lại nghe nhạc nhưng nhạc j cũng trở thành nhạc bùn,lại lên mạng tìm đề,lại thấy đề dễ thì tâm trạng chả tốt lên,lại gặp bài khó thì ngồi gặm sách run cầm cập,lại càng thêm lo,rồi lạ ăn,lại nuốt chứ chẳng bít mik đag ăn cái j,lại học đến nửa đêm,lại ngồi thẫn thờ,lại đi ngủ,lại nằm đó,rồi lại lo,lại đi học,lại ngồi nhìn qua cửa sổ,nghĩ lại cuộc đời mik sẽ ra sao nếu chuyện đó ko "thành",rồi lại tự nhủ"phải cố gắng",rồi lại thở dài,lại học Hóa trong h học,lại bị cô nhắc nhở là ko lo học mấy môn khác(Cô Hóa),rồi lại nghe mn chia sẻ,lại đi cầu nguyện,lại nghĩ cầu nguyện có đc j ko,lại học và rồi lại chán,NHƯNG MIK PHẢI LÀM 1 CHUYỆN BẰNG ĐƯỢC LÀ" SAU NGÀY THI MÌNH VUI LÊN,VÀ SẼ VUI VÀ HẠNH PHÚC LÀ LÚC MÌNH NHẬN ĐƯỢC KẾT QUẢ CUỘC THI"!!!
rồi bây h mik mà gặp mấy kì thi nữa chắc mik tự kỉ ra mất!!!
P/S: Đừng tưởng mik thần kinh bất định
mà nếu có thế thì do stress quá cao rồi!!!
ah mà mik cũng chả bít giúp bạn đc cái j
bởi chắc mik cũng đi thi và chỉ bít chút ít thông tin điện tử nên chả đưa đề đc nhưng chắc bây h bạn thi xong rồi đug ko!
thế thì mong bạn và mình vui lên trong ngày nhận kết quả cuộc thi nha bạn!!!

Last edited by a moderator:
Top Bottom