[Hóa 12] Tổ chức thi thử !

J

junior1102

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Như vậy là chỉ còn hơn 2 tháng nữa chúng ta sẽ bước vào kì thi ĐH .

Tiếp bước theo box Sinh ,nay mình muốn tham khảo ý kiến của mọi người về việc có nên tổ chức thi thử ĐH Hóa tại box Hóa hay không ,mọi người sẽ bỏ phiếu biểu quyết và ấn định thời gian luôn nhé ^^ .

1- Nên tổ chức thi ,có 2 đề cho 2 khối A ,B ,tần suất 10 ngày / 1 đề .
2- Tổ chức thi ,nhưng chỉ 1 đề chung cho 2 khối ,10 ngày / 1 đề hoặc dài hơn .
3- không nên tổ chức thi vì các lí do khác nhau .

Last edited by a moderator:
T

trungduc2009

tổ chức thi

Như vậy là chỉ còn hơn 2 tháng nữa chúng ta sẽ bước vào kì thi ĐH .

Tiếp bước theo box Sinh ,nay mình muốn tham khảo ý kiến của mọi người về việc có nên tổ chức thi thử ĐH Hóa tại box Hóa hay không ,mọi người sẽ bỏ phiếu biểu quyết và ấn định thời gian luôn nhé ^^ .

1- Nên tổ chức thi ,có 2 đề cho 2 khối A ,B ,tần suất 10 ngày / 1 đề .
2- Tổ chức thi ,nhưng chỉ 1 đề chung cho 2 khối ,10 ngày / 1 đề hoặc dài hơn .
3- không nên tổ chức thi vì các lí do khác nhau .

phương án 1.nên thi để làm quen nhiều dạng bt trắc nghiệm

T

theborynhn

càng nhiều đề càng thích, có điều có sức mà giải không thui, @@
ah, có phần thưởng gì khuyến khích tinh thần mọi người không nhỉ, hihi

T

thanhduc20100

anh juinno tổ chức nhanh cái, còn 1 tháng nữa là thi rồi, tốt nghiêp sau đó 1 tháng chắc ko ai lên nhiều đâu, lo cày trên sách vỡ:(:)((

T

toletbygonebebygone

;;) đc ý
có cơ hội thỏa sức làm bài =))
Tổ chức vào C\n tuần sau là tốt nhất
thi xong và cũng khá rổi

J

junior1102

mọi người thông cảm ,t còn phải chờ ý kiến của BQT cũng như anh hocmai.hoahoc trong việc tiếp nhận bài thi cũng như tổ chức trả lời thắc mắc ,nếu mọi người đồng ý thì ngày 20 t sẽ bắt đầu up lên đề đầu tiên , ý tưởng này t tiếp nhận được từ box Sinh ^^ và t cũng sẽ tổ chức như thế .Cám ơn mọi người đã ủng hộ .

N

nhoc_maruko9x

Cách làm bài thế nào nhỷ? Phổ biến chút đi bạn ơi. Hay là cứ up đề lên thôi, rồi mọi người tự làm trong 90 phút? Ai thích thì 180 phút? ;))

T

toi_yeu_viet_nam

Thi thử thid chỉ lo ý chí ko thắng đc lại ngồi làm 180' lận thì cũng ko ổn.Nhưng mà cứ thi đc thì cũng hay mọi người trao đổi.Thôi thì tự mình ý thức vậy chứ biết làm sao?!?Theo mình nên thi theo phương án 1

J

junior1102

việc này rõ ràng là ko thể quy định thời gian làm bài trong 1-2 tiếng như thi thử online được ,vì các bạn onl vào các khung giờ khác nhau . Do đó ,nếu được thông qua mình sẽ tổ chức như sau :
- các bạn cần có 1 bản đăng kí ( sẽ có pic cho các bạn đăng kí )

- 10 ngày 1 đề thi thử ,tất nhiên đề thi mang cấu trúc trọng tâm thi ĐH ,không lan man .Vào các ngày 1-3,11-13 ,21-23 hàng tháng mình sẽ up đề lên ( dưới dạng file word ,kèm theo 1 bảng trả lời bằng excel ) ,các bạn làm bài và nộp về qua 1 địa chỉ mail (mình sẽ thông báo sau ) trước ngày 6.16.26 hàng tháng ,sau đó BTC sẽ công bố đáp án cũng như một số lưu ý cho các sai sót hay gặp phải ở đa số bài thi .

tuy nhiên ,mình cần thời gian tham khảo thêm ý kiến của BQT box hóa và BQT diễn đàn ,mình sẽ thông báo cho mọi người trong thời gian sớm .

p/s : đề này giống như 1 đề tự ôn ,các bạn có thể làm ,hoặc có thể tham khảo tài liệu ,với các bài chưa rõ thì các bạn có thể post lên để cùng thảo luận . Mục đích của t khi tổ chức kì thi thử là cố gắng bổ sung các kiến thức và kĩ năng làm bài trắc nghiệm cho các bạn .

Last edited by a moderator:
Top Bottom