Tâm sự HMF hồi xưa

Nguyễn Thị Quỳnh Lan

Cựu TMod Sử
Thành viên
31 Tháng ba 2020
1,501
6,411
551
Bắc Ninh
HocMai Forum
[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

thật ra thì bây giờ elm khá nhớ hồi hè 2020 2021 hồi nghỉ dịch ở nhà xong vô tình tìm được hmf cái hồi í vui vaii luôn, nhma hồi í thấy mình trẻ con quaa giờ vẫn thế:<<
nhớ có đợt ngựa ngựa đc làm tmod sử áy khả vui luonn xong làm đc 1 tg thì hnhu có chính sách mới roi cái nghỉ làm tại chua có đủ tuổi mà h đủ roi mn ai cũng bận với cv của mình, ai cũng có cs riêng chẳng lên đây nữa. HMF có lẽ gờ chỉ là những kỉ niệm thoii:confused:

xuanle17

Cựu Mod Ngữ Văn
Thành viên
14 Tháng chín 2018
805
1,015
181
25
Thừa Thiên Huế
Đh sư phạm huế
thật ra thì bây giờ elm khá nhớ hồi hè 2020 2021 hồi nghỉ dịch ở nhà xong vô tình tìm được hmf cái hồi í vui vaii luôn, nhma hồi í thấy mình trẻ con quaa giờ vẫn thế:<<
nhớ có đợt ngựa ngựa đc làm tmod sử áy khả vui luonn xong làm đc 1 tg thì hnhu có chính sách mới roi cái nghỉ làm tại chua có đủ tuổi mà h đủ roi mn ai cũng bận với cv của mình, ai cũng có cs riêng chẳng lên đây nữa. HMF có lẽ gờ chỉ là những kỉ niệm thoii:confused:
Nguyễn Thị Quỳnh LanChị nhớ HMF quá trời nè nên lên tìm các bạn đây. Năm 20-21 mình cũng là mod văn. Giờ muốn trở lại quá!

Nguyễn N. Gia Kiệt

Học sinh mới
23 Tháng chín 2023
72
14
11
14
TP Hồ Chí Minh
Chị nhớ HMF quá trời nè nên lên tìm các bạn đây. Năm 20-21 mình cũng là mod văn. Giờ muốn trở lại quá!
xuanle17Giờ các Mod và TMod nghỉ hết r, rồi admin cũng nghỉ luôn, thế là 1 HMF không ban quản trị đã xuất hiện... Lo cho HMF quá.

Only Normal

Bá tước Halloween|Cựu TMod Toán
HV CLB Hóa học vui
Thành viên
5 Tháng hai 2020
2,701
4,772
506
Hà Nội
THCS Quang Minh
Nguyễn Thị Quỳnh LanAnh cũng nhớ nè... Không biết có nhớ anh không

Nguyễn Thị Quỳnh Lan

Cựu TMod Sử
Thành viên
31 Tháng ba 2020
1,501
6,411
551
Bắc Ninh
HocMai Forum
  • Haha
Reactions: Only Normal