HMF Confess HMF Confessions 141 - Tớ thích cậu!

HMF Confession

HOCMAI Forum Confess
Cu li diễn đàn
7 Tháng tư 2017
168
1,146
131
"Này cậu! Tớ có điều này muốn nói với cậu lâu lắm rồi!
Tớ và cậu học chung với nhau cũng lâu rồi nhỉ? Chắc cũng được hơn 2 năm rồi đó!
Cậu biết không? Tớ thích cậu đấy! Thích cậu rất nhiều! Nhưng tớ không đủ can đảm để nói ra cho cậu biết -_- Tớ không dũng cảm như Tiểu Hi mà nói với Giang Thần rằng: ""Tớ thích cậu!"". Tớ chỉ thầm lặng thích cậu thôi! Cậu biết không? Mỗi lúc cậu cười với tớ làm tớ cảm thấy như mặt trời chiếu rọi xung quanh vậy! Cậu có nụ cười tỏa nắng cùng răng khểnh cực xinh luôn!
Hôm nay tớ viết confession này chỉ muốn nói rằng cậu là ""Thanh Xuân"" của tớ!
Mong cậu đọc được những dòng confession này của tớ! Nếu đọc rồi thì mình mong cậu biết người viết nó là ai nhé! <3
#LQL

"

---------------------------------

Bạn hãy click VÀO ĐÂY để gửi thông điệp của mình. Chúng tôi sẽ giúp bạn kết nối với những trái tim khác.

Đặc biệt: Sẽ KHÔNG MỘT AI BIẾT BẠN LÀ AI!!!

Mọi thắc mắc các bạn hãy gửi về GIẢI ĐÁP THẮC MẮC HOCMAI FORUM CONFESSIONS

Những chia sẻ sẽ được đăng trong box HOCMAI Forum Confessions

toilatot

Banned
Banned
Thành viên
1 Tháng ba 2017
3,368
2,140
524
Hà Nam
THPT Trần Hưng Đạo -Nam Định
"Này cậu! Tớ có điều này muốn nói với cậu lâu lắm rồi!
Tớ và cậu học chung với nhau cũng lâu rồi nhỉ? Chắc cũng được hơn 2 năm rồi đó!
Cậu biết không? Tớ thích cậu đấy! Thích cậu rất nhiều! Nhưng tớ không đủ can đảm để nói ra cho cậu biết -_- Tớ không dũng cảm như Tiểu Hi mà nói với Giang Thần rằng: ""Tớ thích cậu!"". Tớ chỉ thầm lặng thích cậu thôi! Cậu biết không? Mỗi lúc cậu cười với tớ làm tớ cảm thấy như mặt trời chiếu rọi xung quanh vậy! Cậu có nụ cười tỏa nắng cùng răng khểnh cực xinh luôn!
Hôm nay tớ viết confession này chỉ muốn nói rằng cậu là ""Thanh Xuân"" của tớ!
Mong cậu đọc được những dòng confession này của tớ! Nếu đọc rồi thì mình mong cậu biết người viết nó là ai nhé! <3
#LQL

"

---------------------------------

Bạn hãy click VÀO ĐÂY để gửi thông điệp của mình. Chúng tôi sẽ giúp bạn kết nối với những trái tim khác.

Đặc biệt: Sẽ KHÔNG MỘT AI BIẾT BẠN LÀ AI!!!

Mọi thắc mắc các bạn hãy gửi về GIẢI ĐÁP THẮC MẮC HOCMAI FORUM CONFESSIONS

Những chia sẻ sẽ được đăng trong box HOCMAI Forum Confessions
@L NV ak

Top Bottom