HMF Confess HMF Confessions 133

HMF Confession

HOCMAI Forum Confess
Cu li diễn đàn
7 Tháng tư 2017
168
1,146
131
[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

"Thích 1 người đôi khi chỉ là một cảm giác. Đúng cảm giác đó ngọt ngào làm sao, lãng mạn làm sao!
Nhưng khi nhận ra người đối phương thích ko phải là mình mà là 1 ng bạn, 1 ng luôn là kỳ phùng địch thủ của mình. Cảm giác đó mới đau làm sao....
Lắm lúc, tôi ước bản thân mình là 1 hòn đá vô cảm để ko cảm nhận cái cảm giác đau đớn tột cùng ấy nhưng lắm lúc tôi lại nhĩ đó là 1 cách hay ... để tôi nhận ra cuộc sống này ko phải là màu hồng của hạnh phúc, đơn giản đó là màu xanh của hy vọng và cx là màu trắng của sự tịnh tâm
Tôi sắp phải vượt vũ môn rồi, Nghĩ đến cậu ấy ko phải là cách để tôi có thể làm bài thi đại học 1 cách thật tốt. Nhưng chắc chắn khi nghĩ về việc tôi thua 1 cô gái để bị ngta phớt lờ thì cảm giác ấy ko thể chấp nhận đc. Do đó tôi sẽ học để ko phải chấp nhận sự thật rằng vì thua mà tôi sẽ phải mất đi người tôi yêu =)"

---------------------------------

Bạn hãy click VÀO ĐÂY để gửi thông điệp của mình. Chúng tôi sẽ giúp bạn kết nối với những trái tim khác.

Đặc biệt: Sẽ KHÔNG MỘT AI BIẾT BẠN LÀ AI!!!

Mọi thắc mắc các bạn hãy gửi về GIẢI ĐÁP THẮC MẮC HOCMAI FORUM CONFESSIONS

Những chia sẻ sẽ được đăng trong box HOCMAI Forum Confessions

realme427

Học sinh tiêu biểu
Thành viên
5 Tháng chín 2017
1,650
3,717
524
Quảng Nam
THCS Lê Đình Dương
Việc học có thể làm thay đổi mọi thứ đó bạn......

Scarlettrose

Học sinh mới
Thành viên
10 Tháng mười một 2017
27
25
16
23
Bắc Giang
"Thích 1 người đôi khi chỉ là một cảm giác. Đúng cảm giác đó ngọt ngào làm sao, lãng mạn làm sao!
Nhưng khi nhận ra người đối phương thích ko phải là mình mà là 1 ng bạn, 1 ng luôn là kỳ phùng địch thủ của mình. Cảm giác đó mới đau làm sao....
Lắm lúc, tôi ước bản thân mình là 1 hòn đá vô cảm để ko cảm nhận cái cảm giác đau đớn tột cùng ấy nhưng lắm lúc tôi lại nhĩ đó là 1 cách hay ... để tôi nhận ra cuộc sống này ko phải là màu hồng của hạnh phúc, đơn giản đó là màu xanh của hy vọng và cx là màu trắng của sự tịnh tâm
Tôi sắp phải vượt vũ môn rồi, Nghĩ đến cậu ấy ko phải là cách để tôi có thể làm bài thi đại học 1 cách thật tốt. Nhưng chắc chắn khi nghĩ về việc tôi thua 1 cô gái để bị ngta phớt lờ thì cảm giác ấy ko thể chấp nhận đc. Do đó tôi sẽ học để ko phải chấp nhận sự thật rằng vì thua mà tôi sẽ phải mất đi người tôi yêu =)"

---------------------------------
Bạn biết không, dù bạn có làm gì đi nữa chàng trai đó cũng sẽ không thích bạn.
Hãy cảm ơn vì đó là một chàng trai tốt, nếu người ta đồng ý đến bên bạn thì đó là chàng trai tồi rồi, ít ra họ đã nghĩ đến cảm giác của bạn ^ ^
Khi người ta thích một người đôi khi chẳng phải vì họ quá tuyệt vời hay hoàn hảo mà là người đó khiến mình cảm thấy mình tốt lên, có giá trị với đời :)
Chỉ trách đến muộn thôi :)
Bạn nên học cách chuyển đổi cảm xúc, khi đó sx có cảm giác chuyện gì đến với mình sẽ đến, buông được thì cứ buông thôi :)
P/s Mình xin phép làm mẹ thiên hạ một lần ^ ^

• Like
Reactions: Starter2k

ng.htrang2004

Cựu Mod Anh
Thành viên
9 Tháng chín 2017
6,071
1
10,048
1,174
19
Hà Tĩnh
THPT chuyên Đại học Vinh - ViKClanha
Thích 1 người đôi khi chỉ là một cảm giác. Đúng cảm giác đó ngọt ngào làm sao, lãng mạn làm sao!
Tôi sắp phải vượt vũ môn rồi, Nghĩ đến cậu ấy ko phải là cách để tôi có thể làm bài thi đại học 1 cách thật tốt. Nhưng chắc chắn khi nghĩ về việc tôi thua 1 cô gái để bị ngta phớt lờ thì cảm giác ấy ko thể chấp nhận đc. Do đó tôi sẽ học để ko phải chấp nhận sự thật rằng vì thua mà tôi sẽ phải mất đi người tôi yêu =)
sao nhiều bạn thích ngta khi còn nhỏ thế nhỉ?
hay là do mk ít khi chơi vs con trai nên thế
ns chung yêu hay thích ai đó lúc này là chưa hợp lý

• Like
Reactions: realme427
Top Bottom