HMF Confess HMF Confession 294: Có lẽ, em yêu chị mất rồi !!!

quân pro

Cựu CTV Confession
Thành viên
22 Tháng bảy 2017
1,262
3,224
356
Hà Nội
THPT Trần Phú - Hoàn Kiếm
[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

[11/05/2020 20:35:23]
Em thật sự không tin rằng em đang là chính mình .
Em thật sự đã yêu chị rồi ,thật sự rồi,...Trước đây ,em chỉ coi chị là 1 người đáng để học hỏi , 1 người chị và 1 người bạn cực kì thân .
Trước khi gặp chị ,em chắc chắn em đã từng thích 1 bạn nam nhưng không dám nói ra và kết thúc năm học lớp 5 thì 2 đứa ko còn gặp nhau .
Đúng thời gian đã xoá nhoà tất cả em chẳng còn nghĩ về cậu ấy nữa mà 1 phần lí do nữa chính chị đã đem đến cho em 1 kí ức đẹp hơn rất nhiều .
Đọc đến đây chắc ai cũng nực cười vì làm sao 2 đứa con gái có thể yêu nhau chứ. Nhưng đó là sự thật , em đã thích chị mất rồi !!!!!!!! Thích nhiều nữa cơ !!!!!!!!
Nhiều lúc em cũng muốn nói ra lắm chứ nhưng em sợ ,....Em sợ mn kì thị , em sợ chị từ chối và sợ chị phải đau đầu suy nghĩ về em .
Em rất sợ những điều ấy .
Nhưng dù gì chị cũng đem đến cả tuổi thanh xuân cho em .
Em yêu chị !!!!!!!!!
#From : Linh
--------------------------------------------------
VÀO ĐÂY để gửi thông điệp của mình. Chúng tôi sẽ giúp bạn kết nối với những trái tim khác.

Đặc biệt: SẼ KHÔNG MỘT AI BIẾT BẠN LÀ AI!!!

Mọi thắc mắc các bạn hãy gửi về GIẢI ĐÁP THẮC MẮC HOCMAI FORUM CONFESSIONS

Những chia sẻ sẽ được đăng trong box HOCMAI Forum Confessions

anbinhf

Học sinh tiêu biểu
Thành viên
9 Tháng ba 2020
1,207
10,851
766
17
Nghệ An
Trường THCS Quỳnh Hồng
Đúng thời gian đã xoá nhoà tất cả em chẳng còn nghĩ về cậu ấy nữa mà 1 phần lí do nữa chính chị đã đem đến cho em 1 kí ức đẹp hơn rất nhiều .
thực ra không sao vì...thời đại này chắc k còn ai phân biệt đâu nha, kể cả mình cũng thích ngắm gái mừ
*mất niềm tin vào con trai trong trường*
Nhiều lúc em cũng muốn nói ra lắm chứ nhưng em sợ ,....Em sợ mn kì thị , em sợ chị từ chối và sợ chị phải đau đầu suy nghĩ về em .
Em rất sợ những điều ấy .
chắc chị ấy xinh, tốt tính, giỏi nên mới thích thooiii~~~
cuối cùng chúc bạn có một cuộc sống vui vẻ, tràn đầy niềm vui và quên đi cái việc bị mọi người kỳ thị

Top Bottom