HMF Confess HMF Confession 270: Thầm cảm ơn những người bạn chân thật

quân pro

Cựu CTV Confession
Thành viên
22 Tháng bảy 2017
1,262
3,224
356
Hà Nội
THPT Trần Phú - Hoàn Kiếm
[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

[ 07/03/2020 21:47:52 ]
Có lẽ hôm nay là ngày có thể nói là tình bạn thật đẹp
Phải, từ lúc gia nhập diễn đàn có lẽ tôi là đứa rất nhút nhát, nhưng tôi đâu có ngờ lại có những người bạn rất tốt với tôi, cho dù họ gần như lơ tôi.
Hôm nay: Sáng: Khi tôi làm gì đó sai, nó luôn nhắc nhở
Chiều: Khi tôi nhờ một người bạn, tôi tưởng nó đã lơ tôi hoặc sẽ làm gì đó kiểu [ không đồng tình ] nhưng đâu ngờ được cậu bạn ấy lại cho tôi lời khuyên mà tôi thấy thật đúng
Tối: Ừ cho dù tôi đã out một nhóm nhưng vẫn có người trong nhóm ấy chào đón tôi chở lại
Và tôi thầm cảm ơn họ
----
@Khánh Ngô Nam , @~ Su Nấm ~ ra nhận bài của bạn ý nha! ( Chắc cũng biết là ai rồi)
----------------------------------------------------
VÀO ĐÂY
để gửi thông điệp của mình. Chúng tôi sẽ giúp bạn kết nối với những trái tim khác.

Đặc biệt: Sẽ KHÔNG MỘT AI BIẾT BẠN LÀ AI!!!

Mọi thắc mắc các bạn hãy gửi về GIẢI ĐÁP THẮC MẮC HOCMAI FORUM CONFESSIONS

Những chia sẻ sẽ được đăng trong box HOCMAI Forum Confessions

~ Su Nấm ~

Học sinh tiêu biểu
Thành viên
19 Tháng chín 2019
756
9,933
601
Lào Cai
Trường THCS Kim Tâm
[ 07/03/2020 21:47:52 ]
Có lẽ hôm nay là ngày có thể nói là tình bạn thật đẹp
Phải, từ lúc gia nhập diễn đàn có lẽ tôi là đứa rất nhút nhát, nhưng tôi đâu có ngờ lại có những người bạn rất tốt với tôi, cho dù họ gần như lơ tôi.
Hôm nay: Sáng: Khi tôi làm gì đó sai, nó luôn nhắc nhở
Chiều: Khi tôi nhờ một người bạn, tôi tưởng nó đã lơ tôi hoặc sẽ làm gì đó kiểu [ không đồng tình ] nhưng đâu ngờ được cậu bạn ấy lại cho tôi lời khuyên mà tôi thấy thật đúng
Tối: Ừ cho dù tôi đã out một nhóm nhưng vẫn có người trong nhóm ấy chào đón tôi chở lại
Và tôi thầm cảm ơn họ
----

@Khánh Ngô Nam , @~ Su Nấm ~ ra nhận bài của bạn ý nha! ( Chắc cũng biết là ai rồi)
----------------------------------------------------
VÀO ĐÂY
để gửi thông điệp của mình. Chúng tôi sẽ giúp bạn kết nối với những trái tim khác.

Đặc biệt: Sẽ KHÔNG MỘT AI BIẾT BẠN LÀ AI!!!

Mọi thắc mắc các bạn hãy gửi về GIẢI ĐÁP THẮC MẮC HOCMAI FORUM CONFESSIONS

Những chia sẻ sẽ được đăng trong box HOCMAI Forum Confessions
@Junery N một người bạn tốt nhất của mình và cũng là người bạn đầu tiên của mình trên diễn đàn này ^^ Sao mà mình quên được :3

~ Su Nấm ~

• Like
Reactions: Junery N
Top Bottom