HMF Confess HMF Confession 268: Lời nhắn gửi từ một người bạn ở HMF

Status
Không mở trả lời sau này.

quân pro

Cựu CTV Confession
Thành viên
22 Tháng bảy 2017
1,262
3,224
356
Hà Nội
THPT Trần Phú - Hoàn Kiếm
[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

[ 27/02/2020 22:58:20 ]
@toilatot giờ dùng nick @Nguyễn Hồng Lương nhớ tui là ai không :))), không biết lúc trước bà hiểu nhầm tui vụ gì, rồi nghỉ chơi với tui lun. Nhưng mà nói gì thì nói chứ bà cũng là người đầu tiên tui nói chuyện ở diễn đàn này, tui cũng khá quý bà do bà có rất có cá tính tui nghĩ tui quý bà ở điểm đó, mà chắc bà cũng quên tui rồi, dù gì bà cũng là người đầu tiên, mà cái gì đầu tiên thì thường khó quên.
@quynhphamdq , hehe tới bây giờ tui vẫn còn nhớ tên nick của bà nè, tui cứ nghĩ trong đầu là Quỳnh Phạm Dương Quỳnh, có đợt hỏi về cái nickname của bà rùi mà bà đâu có nói, tới giờ thì tui vẫn nghĩ là bà đặt tên như trên. Cô gái best toán nè, tui vẫn còn khá bất ngờ khi lần đầu tui với bà nói chuyện với nhau, lúc đó bà khá hot kèm theo đó là biệt danh best toán mà tui theo dõi bà cái bà theo dõi lại tui, thấy tự dưng có người hot 4r follow cảm giác cũng sướng :))), hehe, tính cách lại dễ thương nữa, dễ gần, dễ nói chuyện, giờ học Y rùi, chắc khó lắm. Cơ mà sao thấy nó hơi sai sai, đáng lẽ tui nên hỏi thăm bà qua fb mới đúng, nhưng mà do tui mún lên lại 4r kiếm lại kỷ niệm với bạn cũ đó, chứ bà là người bạn ở 4r mà còn liên lạc lâu nhất rồi.
@YuuDuong nè, người mà chịu được tui trong khoảng thời gian nhạt, công nhận độ nhạt của tui, gửi lun cái bài viết Sự tích cô gái nhạt gì đó nữa, tuy nói chuyện chưa nhiều lắm, nhưng tui cũng rất quý bà, do bà dễ thương nè, học tốt nè, nhiệt tình và hay giúp đỡ người khác nữa, và có rất nhiều " fan " hâm mộ :D. Giờ thì ít liên lạc rùi, do hình như fb bà bị khoá thì phải.
@Kuroko - chan ây dà, em gái xinh đẹp, tính cánh dễ thương nè, anh ấn tượng nhất là tính cách đáng yêu của em. Anh là con một, không có em hay anh chị gì. Anh vẫn xem em như là một người em thân nhất của anh. Giờ có bồ rùi hén, chắc quên ông anh này rồi ha :D. À mà quên, em tui hát hay lắm nha mọi người, biết đọc rap nữa, mà khổ là có vấn đề về cuống họng nên không thể hát nhiều, nên có ai đó bắt nhỏ hát thì bắt nhỏ hát ít ít thui nha.
@Shenn cô gái xinh đẹp và tài hoa, có sắc lẫn tài, chàng trai nào chịu nổi :D, nói chứ anh nhớ em là cô gái rất là dễ thương, cực kì nhiệt huyết, rất có ý chí, và hay giúp đỡ mọi người. Chắc cũng hai năm rồi, anh vẫn nhớ ngày hôm đó, anh có lỗi với em, đã khiến em hơi thất vọng, do đã không thể giữ lời hứa với em, giờ anh vẫn cảm thấy có lỗi, anh đã không tiếp thêm lửa nhiệt huyết cho em cháy rực rỡ, mà anh còn làm cho nó lụi tàn đi. Anh xin lỗi, có khi em không còn dùng nick này đâu, anh có tag thế này thì em cũng chẳng đọc được. Nhưng không sao cả, nếu còn duyên thì em sẽ đọc được bài viết này thôi.
@hip2608 một người bạn tốt, chat khá nhiều, bàn chuyện trên trời dưới đất, người giúp con đường học của tui lên một tầm cao mới, cám ơn bà nhiều. À không, cám ơn m nhiều. Nói thật lúc trước kêu m - t dễ, chắc do lúc đó thân. Giờ quen xưng với bà là bà - tui hơn.

@Nguyễn Hồng Lương , @quynhphamdq , @YuuDuong , @Kuroko - chan , @Shenn , @hip2608 ra nhận bài ha!

----------------------------------------------------
VÀO ĐÂY
để gửi thông điệp của mình. Chúng tôi sẽ giúp bạn kết nối với những trái tim khác.

Đặc biệt: Sẽ KHÔNG MỘT AI BIẾT BẠN LÀ AI!!!

Mọi thắc mắc các bạn hãy gửi về GIẢI ĐÁP THẮC MẮC HOCMAI FORUM CONFESSIONS

Những chia sẻ sẽ được đăng trong box HOCMAI Forum Confessions

Bong Bóng Xà Phòng

Cựu Mod Hóa|Cựu CN CLB Hóa học vui
Thành viên
18 Tháng mười hai 2017
3,707
8,659
834
Hưng Yên
Nope
@toilatot giờ dùng nick @Nguyễn Hồng Lương nhớ tui là ai không :))), không biết lúc trước bà hiểu nhầm tui vụ gì, rồi nghỉ chơi với tui lun. Nhưng mà nói gì thì nói chứ bà cũng là người đầu tiên tui nói chuyện ở diễn đàn này, tui cũng khá quý bà do bà có rất có cá tính tui nghĩ tui quý bà ở điểm đó, mà chắc bà cũng quên tui rồi, dù gì bà cũng là người đầu tiên, mà cái gì đầu tiên thì thường khó quên.
Trùng hợp thế ^^ chị ấy cũng là người đầu tiên nói chuyện với mình trên diễn đàn.
quý ghê luôn :D
Mặc dù là cựu BQT nhưng cứ cố tình vi phạm :v

Nguyễn Hồng Lương

Học sinh chăm học
Thành viên
24 Tháng hai 2019
336
298
76
22
Hà Nội
THPT Thái Bình
sao tui k nhớ quân pro là ai:Đ.......................???
mà sao gọi là bà? bằng tuổi?

Dạo này học hóa sinh nhiều nó lag

Trùng hợp thế ^^ chị ấy cũng là người đầu tiên nói chuyện với mình trên diễn đàn.
quý ghê luôn :D
Mặc dù là cựu BQT nhưng cứ cố tình vi phạm :v
người iu nhỏ tuổi của tôi đây mà:ĐĐ
KB fb nhé
https://www.facebook.com/luong.18062001
https://www.facebook.com/profile.php?id=100042721605877

Last edited by a moderator:

hip2608

Học sinh gương mẫu
Thành viên
25 Tháng chín 2017
2,059
2,338
441
Hà Nội
Hanoi
@hip2608 một người bạn tốt, chat khá nhiều, bàn chuyện trên trời dưới đất, người giúp con đường học của tui lên một tầm cao mới, cám ơn bà nhiều. À không, cám ơn m nhiều. Nói thật lúc trước kêu m - t dễ, chắc do lúc đó thân. Giờ quen xưng với bà là bà - tui hơn.
Xưng t là chị đi cho dễ nhé :))))
P/s: Cảm ơn bạn thật nhiềuuuuuuuu vì cũng đã support tôi trong thời gian ôn thi sấp mặt, bạn có tiêu đề hội thoại "loooooooooo" ạ ^^

Lê Văn Đông

Học sinh tiến bộ
Thành viên
17 Tháng mười 2015
1,422
1,477
244
TP Hồ Chí Minh
ᴳᵒᵈ乡bőýfŕíéńd
sao tui k nhớ quân pro là ai:Đ.......................???
mà sao gọi là bà? bằng tuổi?

Dạo này học hóa sinh nhiều nó lag

người iu nhỏ tuổi của tôi đây mà:ĐĐ
KB fb nhé
https://www.facebook.com/luong.18062001
https://www.facebook.com/profile.php?id=100042721605877
hình như là nick này là toilatot nhỉ :D. Lúc trước, m kêu em m vô, chị m vô, cháu vô, cô vô, bạn vô, thầy hiệu trưởng vô, nhưng t đoán là chỉ có 1 mình m thui. Giờ là hỏi xác nhận.
Xưng t là chị đi cho dễ nhé :))))
P/s: Cảm ơn bạn thật nhiềuuuuuuuu vì cũng đã support tôi trong thời gian ôn thi sấp mặt, bạn có tiêu đề hội thoại "loooooooooo" ạ ^^
tiêu đề hội thoại loooooooooooo ? có hả ta :rolleyes: :W thui nghĩ lại rùi, xưng m-t đi, lâu ngày chưa gọi nên ngại miệng thôi, gọi quài lại quen ấy mà.
Cô bé không nhắc ta sao?
Ta chuyên kết thúc bằng dấu chấm than đây!
ai đây ta ?
"Cô bé" này hình như là thằng em Đông Đông mặt mụn đó bạn sonnguyen :D
có phải nói mình ko ta :D

Nguyễn Hồng Lương

Học sinh chăm học
Thành viên
24 Tháng hai 2019
336
298
76
22
Hà Nội
THPT Thái Bình
Có e t m ạ :))
hình như là nick này là toilatot nhỉ :D. Lúc trước, m kêu em m vô, chị m vô, cháu vô, cô vô, bạn vô, thầy hiệu trưởng vô, nhưng t đoán là chỉ có 1 mình m thui. Giờ là hỏi xác nhận.

tiêu đề hội thoại loooooooooooo ? có hả ta :rolleyes: :W thui nghĩ lại rùi, xưng m-t đi, lâu ngày chưa gọi nên ngại miệng thôi, gọi quài lại quen ấy mà.

ai đây ta ?

ai đây ta ?

Bạn t nữa :))

ai đây ta ?

Vì máy tính đâu p dùng riêng :))

Vì máy tính đâu p dùng riêng :))
Cả thằng bong bóng xà phòng kia vô nghịch
Haha

Last edited by a moderator:

Nguyễn Hồng Lương

Học sinh chăm học
Thành viên
24 Tháng hai 2019
336