HMF Confess HMF Confession 266: Tâm sự của một bạn thích đọc tác phẩm của NNA

quân pro

Cựu CTV Confession
Thành viên
22 Tháng bảy 2017
1,262
3,224
356
Hà Nội
THPT Trần Phú - Hoàn Kiếm
[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

[23/2/2020 - 21:28:49]
Mình có sở thích đọc sách, nhất là mấy chuyện về học đường. Và nhờ NNA mà mình thật sự thấy yêu đời hơn. Thật sự thì mình rất là thích những tác phẩm về NNA bởi vì đầu tiên có yếu tố học đường ở đó, khiến cho những người học sinh như mình thấy khá là thích thú. Vả lại Bác viết chuyện rất thật, cực hay luôn. Hiện nay tủ sách của mình hiện nay đã có tận 9 cuốn của NNA rồi. Như ' bàn có 5 chỗ ngồi' ' Mắt Biếc' ' Làm bạn với bầu trời' (Mới nhất),.....
Mình viết confe để tìm ai cùng sở thích với mình và có cùng cảm nhận về sách của NNA mà.
Mong là có để chúng ta cùng bàn luận về những tác phẩm của NNA nha!
----------------------------------------------------
VÀO ĐÂY
để gửi thông điệp của mình. Chúng tôi sẽ giúp bạn kết nối với những trái tim khác.

Đặc biệt: Sẽ KHÔNG MỘT AI BIẾT BẠN LÀ AI!!!

Mọi thắc mắc các bạn hãy gửi về GIẢI ĐÁP THẮC MẮC HOCMAI FORUM CONFESSIONS

Những chia sẻ sẽ được đăng trong box HOCMAI Forum Confessions

The key of love

Học sinh gương mẫu
Thành viên
11 Tháng hai 2019
722
3,337
326
Bình Phước
Trường THPT Chuyên Bình Long
Chào bạn, mình cũng là một người rất thích truyện của NNA, mình là fan cuồng của tác giả. Mình thích văn phong mộc mạc, cuốn hút, nhẹ nhàng như những áng mây vậy. NNA đã đưa mình một chiếc vé quay về thời bố mẹ mình còn tí ta tí tắt chạy nhảy, ông ấy đưa mình về những cánh diều, tuổi thơ thật tươi đẹp của những thế hệ trước mà 10x hiện tại hầu như không có. Nhớ biết bao câu chuyện lấy đi nước mắt, nụ cười như Hà Lan và Ngạn trong Mắt Biếc, Việt An trong Cô gái đến từ hôm qua,...Mình rất vui khi tìm được một người đồng sở thích với mình. Rất vui được biết đến bạn. Thân ái !

Top Bottom