HMF Confess HMF Confession 258: Gửi cho cô bé đáng yêu nào đó...

CTV Confession

CTV HMF Confession
Cộng tác viên
Thành viên
6 Tháng bảy 2019
69
520
81
Du học sinh
HMF Confession
[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

[06/12/2019 21:45]
Này cô bé đáng yêu kia ơi, hai năm, ba năm có dài không nhỉ?
Có lẽ nhiều người nói ngắn vì thời gian cứ thấm thoát thoi đưa mà. Người ta nói sao, anh mặc kệ... Anh cứ thấy nó dài sao á. Chắc là tại vì anh mong gặp em quá, mà càng mong ngóng lại càng lâu.
Anh như những người bộ hành giữa sa mạc, nước thì cạn kiệt, được thông báo sẽ có một ốc đảo ở phía trước cách đó không xa. Họ cứ đi mãi, đi mãi, ngóng trông những giọt nước vì họ đã quá khát.
Còn anh vẫn chờ mãi, chờ mãi, chờ để anh đủ tuổi đi đây đó, anh sẽ đi tìm em vì anh muốn được nhìn trực tiếp em, được chạm vào em, được chăm sóc em,... chứ không đơn thuần là tình yêu online với những câu hỏi han anh gửi em từng ngày, đôi lúc đâm ra em bực :D
Anh không phải là một người đẹp trai, học cũng không quá giỏi và đặc biệt lại nghèo. Thứ anh có là trái tim và nghị lực của anh đây.
Anh không dám chắc chúng mình có được bền vững hay không nhưng có một điều chắc chắn là anh đã yêu em, yêu rất nhiều... Cô bé này, đọc được thì đoán xem có phải anh viết cho em hay không. Có khi em lại tưởng người con trai nào đó (không phải anh) gửi cho người con gái anh ấy yêu thôi :D
P/s: Cảm ơn HMF đã cho chúng tôi biết đến nhau để trao nhau tình cảm. Chúc HMF Confess ngày càng phát triển
-------------------------------------------------------
Bạn hãy click VÀO ĐÂY để gửi thông điệp của mình. Chúng tôi sẽ giúp bạn kết nối với những trái tim khác.

Đặc biệt: Sẽ KHÔNG MỘT AI BIẾT BẠN LÀ AI!!!

Mọi thắc mắc các bạn hãy gửi về GIẢI ĐÁP THẮC MẮC HOCMAI FORUM CONFESSIONS

Những chia sẻ sẽ được đăng trong box HOCMAI Forum Confessions

Last edited:

quân pro

Cựu CTV Confession
Thành viên
22 Tháng bảy 2017
1,262
3,224
356
Hà Nội
THPT Trần Phú - Hoàn Kiếm
[06/12/2019 21:45]
Này cô bé đáng yêu kia ơi, hai năm, ba năm có dài không nhỉ?
Có lẽ nhiều người nói ngắn vì thời gian cứ thấm thoát thoi đưa mà. Người ta nói sao, anh mặc kệ... Anh cứ thấy nó dài sao á. Chắc là tại vì anh mong gặp em quá, mà càng mong ngóng lại càng lâu.
Anh như những người bộ hành giữa sa mạc, nước thì cạn kiệt, được thông báo sẽ có một ốc đảo ở phía trước cách đó không xa. Họ cứ đi mãi, đi mãi, ngóng trông những giọt nước vì họ đã quá khát.
Còn anh vẫn chờ mãi, chờ mãi, chờ để anh đủ tuổi đi đây đó, anh sẽ đi tìm em vì anh muốn được nhìn trực tiếp em, được chạm vào em, được chăm sóc em,... chứ không đơn thuần là tình yêu online với những câu hỏi han anh gửi em từng ngày, đôi lúc đâm ra em bực :D
Anh không phải là một người đẹp trai, học cũng không quá giỏi và đặc biệt lại nghèo. Thứ anh có là trái tim và nghị lực của anh đây.
Anh không dám chắc chúng mình có được bền vững hay không nhưng có một điều chắc chắn là anh đã yêu em, yêu rất nhiều... Cô bé này, đọc được thì đoán xem có phải anh viết cho em hay không. Có khi em lại tưởng người con trai nào đó (không phải anh) gửi cho người con gái anh ấy yêu thôi :D
P/s: Cảm ơn HMF đã cho chúng tôi biết đến nhau để trao nhau tình cảm. Chúc HMF Confess ngày càng phát triển
Well, tình yêu của 2 người chắc chắn sẽ bền vững
Nhìn Tình cảm của Anh chắc chắn và bền vững, sâu đậm thế này thì người con gái anh yêu chắc sẽ cảm động thôi :)
Mong 2 người sẽ có thêm nhiều kỉ niệm đẹp trên HMF ha!
- hope your love -

• Like
Reactions: Deathheart
Top Bottom